[MEGA update ver. 28] Update tình hình load + pay

Mega nay chơi chiêu mới rồi, vào soft load bao nhiu acc nó cũng ko ra code (lâu lâu cũng rặn được vài code chứ ko tịt hẳn :D), cái này là ban ngày nhe, ban đêm chưa thử nên chưa bit

Từ tối qua đến hôm nay test thử 3 contest thì thấy tiền hầu như là không tăng. 2 lần test xong tiền vẫn y nguyên, lần test cuối hồi trưa thì tăng được 0.0045$ = 10code, trong khi mình gõ đúng 107 code ko sai code nào. Ai mạng tốt mà gõ speed cao tầm 3x trở lên thì có thể win được contest, tính ra nhiều lúc rate còn cao hơn pix, càng nhiều người tham gia contest thì rate càng cao. Chứ giờ ko thể kiếm tiền từ mega = cách truyền thống nữa rồi, mọi người nên tìm dự án khác thôi :oops:. Mình cũng thử log vào buổi đêm rồi, nó cũng hầu như ko load.

Từ tối qua đến hôm nay test thử 3 contest thì thấy tiền hầu như là không tăng. 2 lần test xong tiền vẫn y nguyên, lần test cuối hồi trưa thì tăng được 0.0045$ = 10code, trong khi mình gõ đúng 107 code ko sai code nào. Ai mạng tốt mà gõ speed cao tầm 3x trở lên thì có thể win được contest, tính ra nhiều lúc rate còn cao hơn pix, càng nhiều người tham gia contest thì rate càng cao. Chứ giờ ko thể kiếm tiền từ mega = cách truyền thống nữa rồi, mọi người nên tìm dự án khác thôi :oops:. Mình cũng thử log vào buổi đêm rồi, nó cũng hầu như ko load.
107 thì contest làm gì, tầm 230 code đúng thì mới chắc win được.
Còn về biết win hay ko thì contest xong bạn ra static kiểm tra, nó có list contest của bạn ở đó (Your Contest Stats), nếu phần Won >0 là win còn ko là ko đc. Còn balance thì sau 1h mới chính xác, nếu bạn win nó cũng chưa cộng vào balance của bạn mà thống kê sau đó. Còn balance lúc đó nó ko chính xác đâu, cụ thể là nó vẫn tính cái số code bạn gõ trong contest vào đó.

Còn về biết win hay ko thì contest xong bạn ra static kiểm tra, nó có list contest của bạn ở đó (Your Contest Stats), nếu phần Won >0 là win còn ko là ko đc. Còn balance thì sau 1h mới chính xác, nếu bạn win nó cũng chưa cộng vào balance của bạn mà thống kê sau đó. Còn balance lúc đó nó ko chính xác đâu, cụ thể là nó vẫn tính cái số code bạn gõ trong contest vào đó.
làm sao để tham gia contest thế bạn

Thì mình test thử thôi chứ cũng biết làm sao thắng được người khác, speed mình có 20. Mình vừa vào kiểm tra lại thì nó vẫn giữ nguyên như hồi trưa, nghĩa là cộng rất rất ít.
làm sao để tham gia contest thế bạn
Vào High Speed Work gõ tạm, trước khi vào contest khoảng 5-10p nó sẽ hỏi bạn có muốn tham gia hay ko, chọn YES.

15phut mà 230 code, vậy tính ra speed chưa tới 17, trong khi đó ở đây ai sp cũng tầm 20, chả hỉu như nào???

15phut mà 230 code, vậy tính ra speed chưa tới 17, trong khi đó ở đây ai sp cũng tầm 20, chả hỉu như nào???
Vấn đề là gõ trên web với 1 accout chứ ko phải với soft 4, 5 acc.

Hn load nhanh phết mn ạ...có ID 2.8 cuối cùng cũng đủ min pay...khổ với thằng này quá..
Sắp tết rồi mà tình hình k khá lên dc...hic

Tình hình là soft Mega Asian có cái bootspack, ai biết đó là gì giải thích hộ mình phát mấy cậu :)

lâu rùi chưa thấy chuyển nhà mới nhĩ :p
Hay là xin phép MOD và mời chủ thread vào làm cái nhà mới đi, xem tình hình có khấm khá hơn ko, :D
Mega đợt này thảm quá chừng

Hay là xin phép MOD và mời chủ thread vào làm cái nhà mới đi, xem tình hình có khấm khá hơn ko, :D
Mega đợt này thảm quá chừng
Chuyển nhà mới mà mega nó chả chuyển thì cũng như k..
Thằng mega này khôn thật..nó cho m.ng chơi contest..ai win thì đc tiền..mà win thì chỉ có vài ng`..còn ai thua thì mất tiền + time gõ bị lãng phí.. nó đc thêm 1 mớ code free :( Vãi mega thâm kinh khủng..

huhu hồi sáng gõ được 2$ h kiểm tra lại thì ko thành 0,00 thế là sao ??? Em phải làm gì đây mấy bác :(

huhu hồi sáng gõ được 2$ h kiểm tra lại thì ko thành 0,00 thế là sao ??? Em phải làm gì đây mấy bác :(
Bạn kiểm tra xem có nhớ nhầm nick này thành nick kia ko? Mình cũng gõ sáng nay nghe bạn kêu thế vào check nick vẫn bình thường mà, sáng gõ 2 nick cho đủ min mà giờ vẫn ko tụt xu nào
Hay vào kiểm tra xem nó có Pay ko nếu gõ thêm 2 $ mà đủ 3 $ ( tuy nhiên khả năng này ít)

Các bạn ơi cho hỏi. Mình mua panel asian về gõ mega. Nhưng nãy mình mua panel ở web http://www.asiandataservice.com/. Sao mua báo giao dịch thành công rồi. Pm bị trừ tiền rồi mà log in vào panel lại không được @@
Chọn đúng Panel mới được nhé bạn.

Ai bị tình trạng bị ban 1' liên tục mà ko có lý do ko, mình bị liên tục, cứ gõ 1 lúc là các acc bị ban luôn :(

Bác nào còn làm thì cho e hỏi bây h tình hình mega ra sao để còn mua XD làm chứ dạo này cứ mua xong rồi để đấy chán qá >.<code đợi dài cổ ko ra cái nào

Announcements

Forum statistics

Threads
418,570
170,660
Latest member
anan0110
Back
Top Bottom