[MEGA update ver. 28] Update tình hình load + pay

còn 1 acc 2.7 ko bik gõ chừng nào lên 3$ , ráng mỗi ngày gõ 100 code vậy

mega gờ nên rút về PP hay PM vậy mọi người?
thấy trên web nó ghi PP có fee, nếu rút 3$ thì mình sẽ nhận bao nhiêu vậy?

Sao mình không vô soft bubu được. có bạn nào bị như mình không?
mua soft mà làm đi bạn.máy cái đô free thì nó rứa rùi.nhờ bác nào add hộ cho máy cái tk mà chiến cho khỏe

mega giảm tiền nữa rồi. mà load vẫn chậm 5 acc ma speed có 10 vãi thất riết sao mà chán nản wa mọi người ơi. tiền PM lại giảm giá nữa chứ chán thiệt mmo năm nay nát wa rồi

mega giảm tiền nữa rồi. mà load vẫn chậm 5 acc ma speed có 10 vãi thất riết sao mà chán nản wa mọi người ơi. tiền PM lại giảm giá nữa chứ chán thiệt mmo năm nay nát wa rồi
Ko nên lấy mega để nói tất cả dự án captcha + mmo nói chung nát nha bạn
HIYP, offer, dự án fasttypers vẫn còn ngon :">

Mega hnay load khá ổn, các bác làm nhanh đi ko rùa lại nổi mất :confused:

giờ này có 0.5 thôi mà vẩn làm hả mấy bác

mmo năm nay gập bảo liên miên kia chứ ko nát gì bác ah. giá pm giảm thảm hai. captcha liên tục giảm tiền rồi từ từ cũng tới hyip va ptc thôi,

1 ngày ko làm đêm vẫn đc 5$ đấy bác ạ :">
1 ngày bác 5$ thì bác làm FT là siêu nhân rồi chắc ngôi miết với máy tính wa hjhjhjjh.

1 ngày bác 5$ thì bác làm FT là siêu nhân rồi chắc ngôi miết với máy tính wa hjhjhjjh.
Only 4 tiếng :">

captcha chỉ để mưu sinh, còn muốn có thêm tiền thì học thêm làm offer đi mấy bạn ơi. cũng không khó lắm đâu, nếu có 1 người hướng dẫn thì 1 ngày la f có thể thành thạo, nếu bạn có chút kiến thức về pc.

captcha chỉ để mưu sinh, còn muốn có thêm tiền thì học thêm làm offer đi mấy bạn ơi. cũng không khó lắm đâu, nếu có 1 người hướng dẫn thì 1 ngày la f có thể thành thạo, nếu bạn có chút kiến thức về pc.
Ờ rồi net scam, hoặc rate thấp ở đó mà nói nha :>

pro bỏ cap chạy theo ộp rồi ah :oops:

5 ID speed 13.Nhanh cái nỗi gì

vãi bác . chiều ni tui tes thử 4id. speed dk 21 đó. đanh 1h dk 1.2k. code. mà

Announcements

Today's birthdays

Forum statistics

Threads
417,433
169,778
Latest member
stake123

Most viewed of week