[MEGA update ver. 28] Update tình hình load + pay

mega dạo này khó unban quá
Đang trong giai đoạn pay chắc admin chưa check ticket được đó bạn. Pay xong là nó unband ngay ấy mà,

Tuần này pay ref các bác nhỉ. Hóng ref :D

tien da ve
Received Payment 9.15 USD from account U4750283 to account U4658338. Batch: 31760339. Memo: API Payment. Marketing Fee.

Tiền đã pay đầy đủ ! chỉ còn ref thôi! kaka!

PM đã về còn PP thì chưa :(

mới thứ 3 mà load như rùa rồi chán gì đau mega mega chắc chết rồi chán thiệt tuần này chắc đối nữa wa

mấy bác dạo này làm ăn dc ko - thấy rate tệ thế mà có bác vẫn dc 55$ quá pro gòi :)

Received Payment 3.75 USD from account U4750283. Memo: API Payment. Affiliate Payment. Payment ID: 10874
Ref đã được pay rồi nhé!

mega dạo này chậm quá cảm giác như sắp die rồi hay sao ấy:( hôm qua rùa hôm nay cũng rùa... pó ta, thế mà không hiểu sao bọn capt giải nó vẫn gõ được 300 400 capt/h với 1acc nhỉ:( xem tên chúng nó thì giống như toàn ấn độ thì phải:( không biết là bọn mega làm sao hay do mạng việt nam nó thế:(

tiền ref đã về
The amount of 3.28 USD has been deposited to your Perfect Money account. Accounts: U4750283->. Memo: API Payment. Affiliate Payment.. Date: 17:34 20.08.13. Batch: 31873570.
tình hình là sáng nay load khá chậm :(

anh em nao co tien trong pm refund to 1$ bang card 20k voi to mua cai soft voi

mega dạo này chậm quá cảm giác như sắp die rồi hay sao ấy:( hôm qua rùa hôm nay cũng rùa... pó ta, thế mà không hiểu sao bọn capt giải nó vẫn gõ được 300 400 capt/h với 1acc nhỉ:( xem tên chúng nó thì giống như toàn ấn độ thì phải:( không biết là bọn mega làm sao hay do mạng việt nam nó thế:(

vẫn pay là ko die đâu cậu đừng lo :)

rate hơi thấp nhưng được cái dạo này pay sớm , load cũng tạm ổn . Kiếm ít cơm qua ngày vẫn được :D

Hôm nay rùa lại nổi nữa, bao h mới chấm dứt cái nạn này đây :(

mega lai giảm rate nửa rồi

bác nào cần dùng soft asian ko tui add free tk cho mà làm. soft tui để ko làm thấy hơi bị phí. bác nào cần thì cứ pm yahoo.: nguyenquanluat93.

5 id.speed ~9.Rate thấp lè tè lấy gì ăn đây :(.

qlink với mega cứ 2-3 tuần giảm 1 lần, giảm theo chu kỳ thế này thì ai theo nổi nữa. Chắc rate sẽ lên lại mà ko biết khi nào thôi :(

Announcements

Today's birthdays

Forum statistics

Threads
418,287
170,413
Latest member
muhaha92
Back
Top Bottom