[MEGA update ver. 26] Update tình hình load + pay [mong nhà mới rate nó lên 1 tí]

Status
Not open for further replies.
load tốt, 5 acc speed 3x, ko thấy kickout phát nào. Mega chỉ mới pay acc ví riêng, còn chung ví chưa thấy

load tốt, 5 acc speed 3x, ko thấy kickout phát nào. Mega chỉ mới pay acc ví riêng, còn chung ví chưa thấy
Chắc là thế..mong là ví chung đc về sớm sớm :( đói lắm rồi :binhsua94:

í ẹ, lỡ add chung pm cả rồi, chả nhé tạo acc khác đánh lại từ đầu à:binhsua10:

U4219312

có bác nào biết PM U4219312 là của tay nào ko nhỉ, mấy ngày bận ôn thi không cập nhật thông tin, log vào mega thì thấy mấy cái ID >2$ bị chuyển sang PM của tên này mất rồi

có bác nào biết PM U4219312 là của tay nào ko nhỉ, mấy ngày bận ôn thi không cập nhật thông tin, log vào mega thì thấy mấy cái ID >2$ bị chuyển sang PM của tên này mất rồi

mình không biết nhưng xin chúc mừng bạn, nếu được bạn nên nhờ bác mass pm admin mề gà xin đổi lại, không thì toi một số $$$ của bạn:binhsua156:

- - - Updated - - -

update: mề gà đang load nhanh, chưa phải giờ tốt nhưng chiến tốt rồi anh em. chiến từ giờ tới 6h sáng cũng có ~chục $$$ rồi. chúc mọi người làm việc kiếm được nhiều tiền, chia sẻ cho mình ít với nha:binhsua146:

Chắc pm của thằng admin chăng có lẽ bác đã bị ban :))

Chắc bác lúc trước có nhờ ai unban rồi phải ko, nếu vậy chắc của thằng nào un cho bác đó, vì change chỉ cần biết id và pass là dc rồi.

Chắc bác lúc trước có nhờ ai unban rồi phải ko, nếu vậy chắc của thằng nào un cho bác đó, vì change chỉ cần biết id và pass là dc rồi.
unban đâu có cần pass đâu bợn, nói mất lòng ng ta chết :)

ờ unban thì cần gì pass nhỉ

- - - Updated - - -

ờ unban thì cần gì pass nhỉ

Mình cũng vậy .. mà chỉ có một acc.. không biết tại sao mà acc này có 1,7$ những acc khác không bị .. với lại nó cũng bị Band rồi

Mình cũng vậy .. mà chỉ có một acc.. không biết tại sao mà acc này có 1,7$ những acc khác không bị .. với lại nó cũng bị Band rồi

Bùn quá. Đợi nhận tiền r làm tiếp. Không còn hứng

đê ma ma vừa bị band 1 acc >2$ toàn hình không nhìn nổi gõ sai thì lai ban:binhsua159::binhsua159:

You are incorrectly typing 2 word images that are perfectly readable. We require typers that commit to excellence and are able to do a good job. Your account is now permanently suspended, and will not be unbanned.

dm, ức chế vcc với mega
2.94$

mình pause cái đi uôg nước
vào quay lại nó hiện kickout
vào web nó hiện thê này

điên hết cả người

code dài liên miên toàn code khó nhìn @@

thằng *** Mega cố tình cướp công sức của người khác
2.94$... dm

pause lại cái vào thì bị ban never
trong khi đang đánh bình thường

câu này hay nè :binhsua146:

thằng *** Mega cố tình cướp công sức của người khác
2.94$... dm

pause lại cái vào thì bị ban never
trong khi đang đánh bình thường
Hồi 2012 chỉ có 2 lỗi kick out và dont know , sao bây giờ nhiều lỗi qá , đã vậy ko unban đc nữa , thằng mega này giết người ko đi ngủ đây mà :binhsua160:

Status
Not open for further replies.

Announcements

Today's birthdays

Forum statistics

Threads
417,444
169,781
Latest member
tai789clubhelp

Most viewed of week

Most viewed of week