[MEGA update ver. 26] Update tình hình load + pay [mong nhà mới rate nó lên 1 tí]

Status
Not open for further replies.
10000x cugnx thua như thường. giỏi thì vào mà lượm contest. :binhsua28:

e gà e không lượm được rồi. mega toàn pro không :binhsua23:

co bac nao bi change PM ko vay hihi

Cho mình hỏi mình có mấy acc mega lúc trước bị hack LR rồi bỏ, giờ có thể sử dụng lại các acc đó không? với lại giờ nên sử dụng soft nào để gõ mega?

Cho mình hỏi mình có mấy acc mega lúc trước bị hack LR rồi bỏ, giờ có thể sử dụng lại các acc đó không? với lại giờ nên sử dụng soft nào để gõ mega?
Đc bác à! nếu acc đó chưa update PM hay PP! h vào update payment mới rồi gõ! Soft free thì có BUBU mình đang dùng! Có $ mua XD cũng đc!

reg account mới mà làm cho an toàn bạn ạ, dùng soft nước ngoài đi, tương lai các soft viet nam sẽ không chạy được nữa.

reg account mới mà làm cho an toàn bạn ạ, dùng soft nước ngoài đi, tương lai các soft viet nam sẽ không chạy được nữa.
Bó tay bạn phán! =]]
Tương lai soft VN không chạy đc nữa nghe mà mắc cười quá! bạn lấy nguồn ở đâu vậy?

Bó tay bạn phán! =]]
Tương lai soft VN không chạy đc nữa nghe mà mắc cười quá! bạn lấy nguồn ở đâu vậy?
nguồn VTV :binhsua24::binhsua24:

sao thế bác :binhsua20:
vì mình thấy soft vina, và bubu có bán cho ai được đâu, sài thì lick kích, có xuân đức là tạm tạm, nhưng kiểu mua bán như mấy ông đó, nản, chắc rồi cũng chán, mua cái soft nước ngoài 1 lần sài mãi mãi.

vì mình thấy soft vina, và bubu có bán cho ai được đâu, sài thì lick kích, có xuân đức là tạm tạm, nhưng kiểu mua bán như mấy ông đó, nản, chắc rồi cũng chán, mua cái soft nước ngoài 1 lần sài mãi mãi.
demo thử cái soft nước ngoài bác nói xem ;))

Bó tay bạn phán! =]]
bạn nghĩ thử xem, không bán được thì rồi cũng chán, không update thì soft chạy không tốt, kiềm được ít tiền, bạn chắc chưa sài soft nước ngoài bao giờ nhỉ?
bác saigonit, có dùng soft của viet nam đâu, nên học tập những gì của người đi trước.

bạn nghĩ thử xem, không bán được thì rồi cũng chán, không update thì soft chạy không tốt, kiềm được ít tiền, bạn chắc chưa sài soft nước ngoài bao giờ nhỉ?
bác saigonit, có dùng soft của viet nam đâu, nên học tập những gì của người đi trước.
thánh nào đây . soft h2o ngoài asian chăng :binhsua21:

mình đang xài 2 soft lun nè bạn,asian, bubu (vina với XD cũng đã xài qua), lười thì gõ asian cho đỡ mỏi tay, khi nào thấy khỏe và rate cao thì gõ bubu cho tăng code, lý do soft VN dễ kick là do 2 khung hình, đôi lúc phản xạ k kịp nên bị kick,tóm lại cả 2 đều như nhau cả

sao thế bác :binhsua20:

Thánh phán. nói thẳng 1 cấu mấy thằng ngưới ngoài còn chôm hàng bubu vina về để bán nhé
lang thang vài trang bán soft trên google thì thấy đa phần là xiao,asia,vina,bubu và xd nhé
soft nước ngoài bạn nói chắc 15/1 của tàu quá
nếu không đúng thì up cái giao diện soft nước ngoài của bạn lên cho anh em nhà nghèo mở rộng tầm mắt
chào thân ái và quyết thắng

có ai chiến lại mega chưa vậy
REg ac chính và phụ chung 1 Pm có pay chưa :binhsua22:
có tin tức gì đễ ae yên tâm

giờ mà vẫn chưa process.....
làm ăn lề mề quá :binhsua28:

Status
Not open for further replies.

Announcements

Today's birthdays

Forum statistics

Threads