[MEGA update ver. 20] Update tình hình load + pay của MEGA !

Có ai xài sòt asian megatyper bị như mình không

Description:
Stopped working

Problem signature:
Problem Event Name: CLR20r3
Problem Signature 01: megatypers.exe
Problem Signature 02: 12.12.26.0
Problem Signature 03: 50e1a99b
Problem Signature 04: System
Problem Signature 05: 2.0.0.0
Problem Signature 06: 503f053d
Problem Signature 07: 1b38
Problem Signature 08: 72
Problem Signature 09: System.UriFormatException
OS Version: 6.1.7601.2.1.0.256.1
Locale ID: 1066

Mình up ver mới nhất là 12.12.26 chưa làm được gì mới ấn star đã bị lổi, nghĩ là do máy nên đem sang máy bàn dùng win xp cũng bị tương tự.
Ai biết cách khắc phục chỉ mình với. Ko có cái mà cạp nên ức quá. soft Bubu thì mình quên mất ID và pass

Description:
Stopped working

Problem signature:

Mình up ver mới nhất là 12.12.26 chưa làm được gì mới ấn star đã bị lổi, nghĩ là do máy nên đem sang máy bàn dùng win xp cũng bị tương tự.
Ai biết cách khắc phục chỉ mình với. Ko có cái mà cạp nên ức quá. soft Bubu thì mình quên mất ID và pass

Soft Asian vẫn thường hay lỗi mà Bạn . Nhưng chỉ có lỗi gõ 10-20p là bị hiện 1 bảng báo lỗi , chỉ cần kéo xuống là ok . lỗi mà của bạn có lẽ do máy . vì bên Mình tét hơn 20 máy , vẫn bình thường nhé !

- - - Updated - - -

2,3 ngày đây có bác nào unban đc chưa

2 ngày nay thì chưa , nhưng 3 ngày trước thì đc mở 6id

5 id cả tuần chưa thấy unband

may hơn pác rồi . đã mở hết id bị banned , còn 4 id bị đêm qua , đang tiến hành xin unban mà giờ chưa có mở

Description:
Stopped working

Problem signature:

asia thường hay thế lắm - soft bubu bác wen ID thì tạo ID mới ùi vào add ID mega vào là xong có gì đâu

Description:
Stopped working

Problem signature:

Tất cả các soft Asian trên tất cả các dự án đều bị lỗi 3 hôm nay, cái thì log hông dc, cái thì log được không cập nhật điểm, chắc đây là thời kỳ tốt chuyển sang dùng soft Việt nè :binhsua19:

Tất cả các soft Asian trên tất cả các dự án đều bị lỗi 3 hôm nay, cái thì log hông dc, cái thì log được không cập nhật điểm, chắc đây là thời kỳ tốt chuyển sang dùng soft Việt nè :binhsua19:

Mình luôn đồng ý rằng Người Việt nên xài Soft Việt . Nhưng Bạn hạ tên tuổi của ng này để nâng tên tuổi của ng kia thì không ổn , Mình cũng là dự án và đã sử dụng bản update 01/01/2013 thấy chỉ có mỗi lỗi đó thôi . " Cả Dự Án đều bị lỗi " thì có lẽ Bạn nói hơi quá ....

xin lỗi cả nhà. mình mới vao room nên còn gà, t cần đổi 5,4wmz sang LR, cả nhà biet ai uy tin bao tớ với

t cần đổi 5,4wmz sang LR, cả nhà biet ai uy tin bao tớ với

t cần đổi 5,4wmz sang LR, cả nhà biet ai uy tin bao tớ với

Sai box thật rồi .... Chuyển qua chuyển lại tốn phí lắm Bạn à . Bạn có thể vào những trang mua bán uy tín như xchange.vn để bán wmz rồi mua lại lr ( cách an toàn nhất có thể )

cam on ban

Sai box thật rồi .... Chuyển qua chuyển lại tốn phí lắm Bạn à . Bạn có thể vào những trang mua bán uy tín như xchange.vn để bán wmz rồi mua lại lr ( cách an toàn nhất có thể )
tai t moi tham gia co moi cai the ATM cua agribank nen moi phai the nay

bubu cho khỏe, ngon bổ rẻ :binhsua31::binhsua31:

tai t moi tham gia co moi cai the ATM cua agribank nen moi phai the nay

trang xchange.vn có agribank và ex wmz đó bác :binhsua30:
bác ra làm 1 cái ATM donga hay ATM VCB đi đâu có bao nhiu thời gian vì các ex đều ex 2 ATM đó là chủ yếu

Last edited by a moderator:
bác ra làm 1 cái ATM donga hay ATM VCB đi đâu có bao nhiu thời gian vì các ex đều ex 2 ATM đó là chủ yếu

anh ta sợ mất phí AGB .... Đã ex giúp anh ta rồi

hienlr.com :)
Xchanger ko có agrri :m131:.. chọn ngân hàng khác trong xchange tốn phí

hienlr.com :)
Xchanger ko có agrri :m131:.. chọn ngân hàng khác trong xchange tốn phí

chính sát là có mà hog có tiền trong đó :binhsua146::binhsua146:
nói chung tui xài đông á cho chắc heheheh :m048:

asia thường hay thế lắm - soft bubu bác wen ID thì tạo ID mới ùi vào add ID mega vào là xong có gì đâu
oài, tạo mới nó bảo máy tính này đã được đăng kí!!! mẹ cái thằng asian, mua đã tốn tiền h lại phải vứt 1 xó. mới gửi mail cho thằng admin bảo nó xem lổi rồi fix

oài, tạo mới nó bảo máy tính này đã được đăng kí!!! mẹ cái thằng asian, mua đã tốn tiền h lại phải vứt 1 xó. mới gửi mail cho thằng admin bảo nó xem lổi rồi fix

1 User sử dụng All soft mà bác :binhsua19:

di ngoài lề tí nhé !
mình bị banded 1 nick 2.7$ ai unband được pm mình nhé. Inbox để lại yh nhé

Announcements

Today's birthdays

Forum statistics

Threads
417,472
169,803
Latest member
HFMVietnam

Most viewed of week