[MEGA update ver. 20] Update tình hình load + pay của MEGA !

mấy bác spam mail nhìu tí . thay đổi mail mỗi ngày khi spam tránh bị chặn mail và suspend mail :D .mình đã unban được all acc trong ngày hum qua rùi nhé:binhsua50:

mấy bác spam mail nhìu tí . thay đổi mail mỗi ngày khi spam tránh bị chặn mail và suspend mail :D .mình đã unban được all acc trong ngày hum qua rùi nhé:binhsua50:
-ghét nhất thể lại spam mail thế này...
-đậu mợ mấy thánh d .. o .. g spam =)) =))

2 acc chung lr mà 1 acc 3$ thì rs rùi còn acc 9$ chưa thấy động tĩnh :((

ủa sao bác mát xì gam bị ra đảo thế

Happy new year ^^ 2013, một năm mới đầy may mắn, chúc cả nhà kiếm được thật nhiều $, hy vọng vào một năm mới đầy tươi sáng hơn nào! :m209::m209::m209::m209:

PS: tình hình là $ chưa về, hóng tiếp. hì hì

tuần nào cũng zậy, thế nào acc nhiều xiền nhất thì lại không RS. hức hức. :binhsua49:

RS được gì và làm gì khi mà rs và k rs đều pay thứ 6 :m021:

tất cả ID đều chưa được reset có sao ko anh em nhỉ. Liệu nó có pay ko vậy:binhsua36:

rs và k rs như nhau thôi, thứ 6 pay 1 lượt :m020:

mới tạo thêm cái ID trùng LR tuần trước...
4,7$ mà tới giờ nó vẫn chưa có động tĩnh gì hết.......:binhsua04::binhsua04::binhsua04:

mới tạo thêm cái ID trùng LR tuần trước...
4,7$ mà tới giờ nó vẫn chưa có động tĩnh gì hết.......:binhsua04::binhsua04::binhsua04:

nó random mà bác. có ai đã nhận được tiền đâu. nhưng chưa bao giờ nó bùng cả...nên các bác cứ đợi chờ cho em nó hạnh phúc

$ mà chưa về là không có khí thế mà cạp được đâu..
cứ lo cái vấn đề trùng LR thôi, lâu nay toàn cạp khác LR bất tiện

chưa acc nào pay, acc reset hay k reset cũng như nhau, toàn bộ thứ 6 pay chắc rồi, khỏi hóng :m020:

Announcements

Today's birthdays

Forum statistics

Threads
418,359
170,484
Latest member
socaltreecareinc

Most viewed of week

Most viewed of week

Back
Top Bottom