[MEGA update ver. 15] Update tình hình load + pay của MEGA !

Ủa sao mình gõ không phân biệt hoa thường mà cũng 94-95% vậy nhỉ còn cao hơn lúc mình gõ pb hoa thường đối với những code toàn chữ hoa nữa :D

vượt qua nhiều thử thack của maga,giờ đây luyện đc chữ nhẫn,lạc quan,cứ từ từ nó lại load ổn thôi :m021: mum cho no đã :m090::m148:

bác liều nhỉ còn dám cheat à :binhsua10:
Tại thấy gõ phân biệt hoa thường sai nhiều quá mà bị trừ nhiều nên chuyển qua gõ chữ thường hết thì tỷ lệ cao hơn nên mình gõ chữ thường luôn :D

cho mềnh hỏi là nếu giờ mình gõ vừa đủ 5 id để thứ 3 tới được pay lần đầu tiên hết 5id thì khi đó tiền ref của 5id này có được pay vào thứ 3 luôn hok nhỉ?

cho mềnh hỏi là nếu giờ mình gõ vừa đủ 5 id để thứ 3 tới được pay lần đầu tiên hết 5id thì khi đó tiền ref của 5id này có được pay vào thứ 3 luôn hok nhỉ?

ref thì hên xui bác à - nó pay chẳng đúng thời gian nó ghi gì cả:binhsua31:
mà 10% ref bác phải đủ 3$ nó mới pay nha

ref thì hên xui bác à - nó pay chẳng đúng thời gian nó ghi gì cả:binhsua31:
mà 10% ref bác phải đủ 3$ nó mới pay nha

mình gõ id 5 id, id nào cũng trên 6$ hết rồi... không biết thứ 3 tới có được pay hok nhỉ.. :( :(

mình gõ id 5 id, id nào cũng trên 6$ hết rồi... không biết thứ 3 tới có được pay hok nhỉ.. :( :(

theo nó ghi thì thứ 5 pay tiền ref ( sau khi pay bình thường 2 ngày ). theo lịch là thứ 3 pay $ bình thường thứ 4 tổng kết ref thứ 5 pay t ref.

chu nhat co bac nao lam k nhi, hay du' vs vk con het roi ~,`

đc nhieu code rồi bác

Announcements

Today's birthdays

Forum statistics

Threads
418,338
170,461
Latest member
thanhthaoo

Most viewed of week

Most viewed of week