Ask MEGA - MEGA | Toàn tập về dự án MEGA (hướng dẫn, load, pay...) - xem trước khi hỏi | MEGA - MEGA

request rồi bác ạ đợi 24h rồi mà chưa thấy unban , có thằng bạn cũng bị ban mà 2 tuần sau nó mới thả , với e bị booby-tráp ko biết có được thả ko
Vậy thì đợi thôi chứ nó ko unban qua gửi ticket như xưa nữa rồi.

với cho e hỏi là sao mega nó pay trễ cả tuần rồi :( có ai bị như e ko hay là thi thoảng nó vẫn chậm như này , trước e pay thì hầu hết là pay sau 1-2 ngày giờ cả gần tuần chưa pay

mega có scam không? cả tuần không thấy pay mà tiền trong id làm việc bị trừ hết.
Mình làm mega lâu rồi, chưa bị scam. Nhưng thanh toán có những lúc chờ rất lâu. Điển hình nhất có lần acc đã hiển thị thời gian thông báo nhưng phải chờ thêm 1 tuần nữa tiền mới về. Có khi đã trừ hết tiền mà cũng không hiển thị là đã được process nhưng sau rồi cũng về.

mega dạo này làm có còn ổn ko các bác. bác nào rảnh cho em xin ít tình hình hiện tại với ak

Acc của mình bị thế này là sao nhỉ? Đã gõ đủ min pay 3.01xx$
Screenshot-2017-12-13 MegaTypers Profile(1).png

google fix rồi hay sao nhỉ ? mỗi nick mỗi ip làm được có 30 cái là lại bị chậm reset ip xong mỗi nick lại chỉ làm được 30 cái rồi chậm có ai bị như e ko ?

AE cẩn thận với thằng MEGA này. Lúc trước Ban vĩnh viễn mà tài khoản trên 3$ vẫn trả tiền, còn giờ thì cướp trắng.

Announcements

Today's birthdays

Forum statistics

Threads
418,231
170,372
Latest member
0388811472
Back
Top Bottom