Ask MEGA - MEGA | Toàn tập về dự án MEGA (hướng dẫn, load, pay...) - xem trước khi hỏi | MEGA - MEGA

mega tuần nay load cùi bắp ghê nhỉ

sao cai mega nay, loading image chậm vậy? mình ngôi chờ mãi mà k ra nổi 1 hiình, bác nào có cách gì cải thiện k ạ?hầu như là no image unvaible k a

sao cai mega nay, loading image chậm vậy? mình ngôi chờ mãi mà k ra nổi 1 hiình, bác nào có cách gì cải thiện k ạ?hầu như là no image unvaible k a
nó load nhanh có thứ ngày nó nhé bạn. ko phải ngày nào bạn hiện hồn lên gõ cũng có code cho gõ đâu. 1 tuần chỉ load tốt dk tầm 4-5 ngày. 4 ngày là tốt .ngày thứ 5 là hơi yêu sinh lý rồi.

Tuần này đã có ai nhận đc tiền chưa. Pending lâu quá
chưa bạn ơi , tuần này lâu quá , chắc nay hay mai có thôi

chưa bạn ơi , tuần này lâu quá , chắc nay hay mai có thôi
hóng tiền. mà mega bữa nay banned nick ghê vậy trời. gõ ngày khoá 2 nick. ko biết soft xd có vấn đè gì ko.

Lót bàn phím hóng thôu. mega đc cái h code ngắn gõ sướng. Nhưng Case code gõ sai vài cái là ra đảo liền

Lót bàn phím hóng thôu. mega đc cái h code ngắn gõ sướng. Nhưng Case code gõ sai vài cái là ra đảo liền
gõ cáse ra đao 2nick.ko mo lai luon

mấy bạn cho mình hỏi win XP thì dùng soft gì để gõ captcha megatypers dc nhỉ. soft asian megatyper yêu cầu win7 8 mới chạy được :oops:

Announcements

Today's birthdays

Forum statistics

Threads
417,447
169,787
Latest member
ngovanhungload

Most viewed of week

Most viewed of week

Back
Top Bottom