SCAM Mecca Funds - meccafunds.com

Bên Forex Sky 2.2k$ nữa =)))

Chơi kiểu này kinh thật, site forex sky có nhiều monitor cảnh báo scam lâu rồi
Lần đầu Dep 801$ thì rút ngon, lần 2 thi chưa đến ngày rút đã thấy báo CAM :))

Lần đầu Dep 801$ thì rút ngon, lần 2 thi chưa đến ngày rút đã thấy báo CAM :))
Đọc cái comment của bạn dep 2 site ăn cam cả 2, cảm thấy quá tiếc nuối. Chia buồn bạn và mong bạn cẩn thận hơn. Không biết bạn đã hiểu về HYIP là gì và đã từng chơi hyip bao lâu rồi, nhưng nhìn cách bạn dep thì sớm muộn cũng nộp mạng. Chia buồn!:(:(:(

Đọc cái comment của bạn dep 2 site ăn cam cả 2, cảm thấy quá tiếc nuối. Chia buồn bạn và mong bạn cẩn thận hơn. Không biết bạn đã hiểu về HYIP là gì và đã từng chơi hyip bao lâu rồi, nhưng nhìn cách bạn dep thì sớm muộn cũng nộp mạng. Chia buồn!:(:(:(
Cũng biết là tham thì thâm nhưng cứ phải mất tiền mới ngộ ra được bác ạ :D

Bác Up-line của em ơi, em Des 2000$ chiến gói Prestige chỉ thấy có Earning nhưng không sang Active Earning nên không rút được. Chắc Cam rồi bác nhỉ?
Bạn dep thế này thì dù site ko scam nó cũng khó mà pay cho bạn, thường nó sẽ hốt những acc dep to như vậy để pay mon và pay cho các acc dep nhỏ

Bạn jimmy mai mốt có dep site nào thì báo để biết mà tránh, chủ hyip kiếm được vài member như bạn là hốt của sớm!

Lại chơi nhỏ vậy @@ tại thấy site nó sống thì Des thử

Cũng biết là tham thì thâm nhưng cứ phải mất tiền mới ngộ ra được bác ạ :D
Nhưng bạn đã mất quá nhiều và cái giá quá đắt. bạn nên chơi hyip cẩn thận và dep nhỏ thôi. admin căn những ng dep lớn như bạn đsupport. Nó trả đàng hoàng tức là nó đang mồi những ng dep lớn. chứ k phải cứ thấy nó trả đàng hoàng là dep lớn nó trả đàng hoàng nhé.

Nhưng bạn đã mất quá nhiều và cái giá quá đắt. bạn nên chơi hyip cẩn thận và dep nhỏ thôi. admin căn những ng dep lớn như bạn đsupport. Nó trả đàng hoàng tức là nó đang mồi những ng dep lớn. chứ k phải cứ thấy nó trả đàng hoàng là dep lớn nó trả đàng hoàng nhé.
Cảm ơn bác nhé

Announcements

Today's birthdays

Forum statistics

Threads
418,340
170,464
Latest member
congnghevangnet

Most viewed of week

Most viewed of week

Back