SCAM ME-FARM-me-farm.me

tuquy9999

Hero
Reactions
273
MR
0.252
Chú ý: Hình thức đầu tư có rủi ro. Các nhà đầu tư phải cân nhắc kỹ trước khi ra quyết định!
Một dòng HYIP Nga thu hồi vốn nhanh trong 10 ngày (nếu đầu tư từ 1000 Rub)
Dòng HYIP tuân theo quy luật: Nếu nhiều người DEPOIST thì sẽ tồn tại lâu, những người vô sớm sẽ lời nhiều, những người vô muộn sẽ có thể thu hồi vốn không kịp
Về số ngày tồn tại: từ 6 ngày đến 4x ngày tùy từng mùa
Đầu tư tối thiểu: 1 RB đến 30RB
Đầu tư tối đa: Không giới hạn
Rút tiền: 1RB
Thời gian rút: 1 giờ lần
========================================
Vì mỗi mùa thay đổi thì link giới thiệu sẽ thay đổi, nên các bác tham gia cần update link theo thời gian trong bài này.
Hoàn lại 80% đến 90% hoa hồng giới thiệu nếu đăng ký theo link:
=======================
Lưu ý: Đầu tư xác định có rủi ro, hãy đầu tư theo vừa sức của các Bác. Thắng thì là niềm vui của bác và của cả em khi giới thiệu cho bạn, thua thì là không may mắn xin đừng đổ lỗi cho em. Vốn dĩ kiếm tiền không dễ, em cũng chỉ làm hết sức để mong đem lại lợi nhuận cho các bác, vì các bác cũng góp phần thêm thu nhập cho em, các Bác thua thì em cũng ảnh hưởng!

Last edited:
Vòng 1 của mùa này nó chạy được 38 ngày
Vòng 2 đang chạy được ngày thứ 6 ( thông thường vòng 2 sau khi reset vòng 1 sẽ hay kết thúc sớm)
Tuy biết vậy nhưng em vẫn mạo hiểm một phen, nói thật em vừa đầu tư vừa run không biết sập lúc nào. Nếu bác nào có theo thì theo luôn và xác định sẽ nguy cơ mất cao vì đây là vòng 2, chứ để mấy ngày nữa thì quả thật còn nguy hiểm hơn các Bác nhé!
=======================================
Hoàn lại 80% đến 90% hoa hồng giới thiệu nếu đăng ký theo link:
===================================
Ngày đầu tiên em đã nạp 6K RUB
Hôm nay khi dự án chạy sang ngày thứ 6 có cuộc thi nhà đầu tư em nạp thêm 10K.
Giờ tất cả Tùy số phận ☺️☺️☺️

Last edited:

Con me-farm sáng nay chính thức khai tử vào ngày làm việc thứ 8 nhé. Nó cũng tuân theo quy luật vòng 2 của một mùa mới thường sống không lâu và rất nhanh kết thúc, Vòng 2 này em đã hy vọng có đột biến nhưng điều đó đã không sảy ra.
Topic này tạm thời sẽ không có bài post trong 1 tháng tới, thời gian nghỉ để mùa mới nó quay lại. Nhưng sẽ sớm có bài Post trở lại.

Hẹn gặp các bác ở mùa mới vòng 1. Lúc đó chúng ta cùng nhau chiến đấu!

Me-farm đã khởi đầu mùa mới, Vòng 1. Tuy em đã tham gia và có lợi nhuận nhưng lợi nhuận không được nhiều.
Mùa này em có nhận xét con me-farm này không ăn thua lắm. Admin làm việc có vẻ không trung thực. Admin đã SCAM quá nhanh mặc dù đáng nhẽ với quỹ dự trữ anh ta có thể kéo dài thêm ngày làm việc của mình.
Ít nữa nó sẽ reset sang vòng 2, nhưng vòng 2 thì tuyệt đối càng không nên tham gia các Bác nhé!
Sau đó 1 thời gian Nó sẽ có mùa mới, nhưng như đã nhận xét thì mọi người nên cẩn thận, cân nhắc đầu tư với con me-farm này!

Announcements

Today's birthdays

Forum statistics

Threads
418,364
170,488
Latest member
beptugiovani

Most viewed of week

Most viewed of week

Back
Top Bottom