Tutorial MC- Hướng dẫn đào MARSCOIN ( đồng coin của tý phú trong top của trung quốc)

[thông báo]
ai dki sau ngày 11/3 thì k nhận được MU chỉ nhận dc 1 key. Chờ nó tặng MU đợt 2 rồi mới đào được nhé (sắp nhé thấy nó thông báo rồi ). Lỡ 1 đợt r ai chưa kyc thì kyc đi k đợt 2 lại miss tiếp
P/s: ai có key muốn đào luôn thì mua MU bằng USDT cho ai có kinh phí

Last edited:
Sao dep vào rồi mà cũng chẳng tìm đủ cách cũng ko đổi coin MU để đào cả vậy thớt? Chỉ dùm với

mình làm dc thì mình mới đăng chứ ^^ bao ng làm dc đó thôi
Tên tài khoản đã có người sử dụng rồi thì làm thế nào vậy bạn, mình nhập tên khác thì nó báo là sdt đã dc tạo tài khoản rồi, vào đăng nhập thì nó báo là sdt này chưa tạo tài khoản là sao vậy bạn

Sao dep vào rồi mà cũng chẳng tìm đủ cách cũng ko đổi coin MU để đào cả vậy thớt? Chỉ dùm với
View attachment 169560View attachment 169561
bạn vào mining shop mua cái cloud đầu tiên bằng 1 key rồi dùng toàn bộ số MU mình có để đào
Tên tài khoản đã có người sử dụng rồi thì làm thế nào vậy bạn, mình nhập tên khác thì nó báo là sdt đã dc tạo tài khoản rồi, vào đăng nhập thì nó báo là sdt này chưa tạo tài khoản là sao vậy bạn
tức là có người dùng sđt của bạn để đki rồi. Bạn dÙNG sỐ khÁC xem

[UPDATE]Sắp tới có bảo trì nhé mng.
Mars Energy Headline Tin tức phiên bản chính thức APP là thông báo trực tuyến Phiên bản chính thức của Mars Energy 2.0 APP đã được nâng cấp. Để đảm bảo tính chính xác của từng dữ liệu giao dịch của hàng triệu người dùng trên khắp thế giới, sự an toàn của tài sản và sự di chuyển an toàn của dữ liệu, APP sẽ được duy trì vào lúc 20:00 ngày 24 tháng 3 và phiên bản chính thức của APP sẽ trực tuyến vào ngày 25 tháng 3. Thời gian bảo trì / khởi chạy APP như sau "Thời gian ngừng bảo trì ngày 24 tháng 3 20: 00-25, 20: 00 trực tuyến thời gian mở cửa trực tuyến ngày 25 tháng 3, 21 tháng 3, người sáng lập nền tảng Yang Bin, với tư cách là một người giàu truyền thống Trung Quốc, thành lập Mars Energy luôn thu hút được nhiều sự chú ý cả trong và ngoài ngành. Trong hơn mười ngày, số lượng thành viên đăng ký trên toàn thế giới đã vượt quá một triệu người và tiếp tục tăng mạnh. Do kiến trúc cơ bản của giai đoạn Mars Energy APP1.0 chưa được chuẩn bị đầy đủ, các vấn đề kỹ thuật tiếp tục xảy ra. Nhóm sáng lập dựa trên Xem xét chiến lược phát triển trong tương lai, họ đã quyết định phát triển lại và thiết kế phiên bản 2.0 của lớp dưới cùng kỹ thuật, phiên bản này đã được phát triển và thử nghiệm đầy đủ và sẽ ra mắt toàn cầu vào ngày 25 tháng 3 năm 2021

[THÔNG BÁO]
MARSENERGY MARS ENERGY Mars Energy Beta 1.0 phiên bản thử nghiệm sẽ bị tạm dừng vào ngày 24 tháng 3 năm 2021, theo giờ Bắc Kinh để nâng cấp. Tất cả dữ liệu tài sản của người dùng sẽ được đồng bộ hóa lên phiên bản chính thức 2.0 và dự kiến quá trình đồng bộ hóa dữ liệu sẽ hoàn tất vào lúc 21h theo giờ Bắc Kinh ngày 25/3/2021. Vào thời điểm đó, những người năng lượng sao Hỏa hãy chú ý đến những phát triển mới nhất của các cộng đồng năng lượng sao Hỏa lớn trên thế giới để có được liên kết tải xuống APP mới nhất. Phiên bản 2.0 sẽ mang đến cho bạn trải nghiệm người dùng hoàn toàn mới. Vào năm 2021, chúng ta hãy chung tay với cựu người giàu nhất Trung Quốc và người sáng lập Mars Coin, Yang Bin để kích hoạt kỷ nguyên tài sản kỹ thuật số và cùng nhau vươn tới đỉnh cao của sự giàu có!

[update]

Hiện tại đã có thể tải bản mới. tuy nhiên mng đừng vào luôn làm gì đông người vào 1 lúc khiến sever quá tải cứ từ từ nhé sẽ update hướng dẫn sau

Khu vực Vietnam ổn định hơn r nhé mng có thể đăng nhập vào app 2.0 bình thường r. Ai chưa download app mới thì cập nhật đi

1 ngày đào đc trung bình nhiu $ vậy bác
tuỳ vào số lượng MU bác có. Thông tin có trên trang chủ dự án coin ban đầu qui ra $ ngay thì k nhiều giống bitcoin ngày xưa qui ra chẳng được bao nhiêu. Trung bình 1 ng tham gia free thì 2 tháng được khoảng gần 20 coin . Giá hiện tại là 0.2$ ( lúc cao nhất )

Last edited:

Announcements

Today's birthdays

Forum statistics

Threads
417,429
169,774
Latest member
likebalens

Most viewed of week

Most viewed of week

Back