Legit MBank App - kiếm 350k đơn giản đến cuối tháng 31/3 là hết!

Như đã nói thì hiện tại chương trình giới thiệu nhiều để nhận nhiều hơn của app mbank tưởng đã hết nhưng lại thêm đến tận 31/3
Anh em nào còn chưa tham gia tải thì tải vô về kiếm luôn. Được khoảng 350k nếu anh em hoàn thành hết

Anh em tham gia ủng hộ luôn mình cũng được nhé, thank you ae!
==>Link: https://mobile.mbbank.com.vn/referral/referred.html?referral_code=5FR55OUD277GXPRYZ32A
Mình để ảnh bên dưới cho ae tham gia dễ hiểu

Attachments

118.3 KB · Views: 225
    80.5 KB · Views: 182
    32.2 KB · Views: 183
Đăng ký cũng khó, app sài hơi đơ, được cái là phí là ok thôi, còn tất cả thì không bằng anh của nó là viettelpay ?

kiếm 30k là dễ chứ 350k ko dễ chút nào. xong 30k nó còn ko cho chuyển báo ko đủ số dư. pó tay
thật ra bác nào rảnh tham gia cầy ref thì cũng được còn nếu ko các bác tham gia vui ủng hộ em cũng được mà :)))

Công nhận bác à, app nhiều lúc hơi giật giật thật ???
Đôi khi đang gdtg cho khách, vào app, nó cứ đơ đơ giật giật, cái công chờ vào được, khách gd cùng tưởng mình lừa đảo ? chán, nó mà được như các app khác khi khối người dùng, đúng là đồ miễn phí có khác ?

kiếm 30k là dễ chứ 350k ko dễ chút nào. xong 30k nó còn ko cho chuyển báo ko đủ số dư. pó tay
? cái công đi thuyết phục người khác , ta nên làm vấn games ?

Đôi khi đang gdtg cho khách, vào app, nó cứ đơ đơ giật giật, cái công chờ vào được, khách gd cùng tưởng mình lừa đảo ? chán, nó mà được như các app khác khi khối người dùng, đúng là đồ miễn phí có khác ?
Đồ free thì cũng chỉ để đôi khi em vào ngắm số tk do mình tự tạo ra thôi bác à :popo_big_smile:

Đồ free thì cũng chỉ để đôi khi em vào ngắm số tk do mình tự tạo ra thôi bác à :popo_big_smile:
Hahah ? à còn được cái là có kiểu tài khoản số đẹp nữa, như các bank khác thì mua khối ? rồi ?

có số tk đẹp nó rồi, nhưng app nó cứ ngu ngu ý,
thôi cứ TECH mà dùng =))

có số tk đẹp nó rồi, nhưng app nó cứ ngu ngu ý,
thôi cứ TECH mà dùng =))
Đúng r bác tải về cho vui thôi chứ thật ra để mà làm tk ngân hàng giao dịch chính thì miễn thật :))

Announcements

Today's birthdays

Forum statistics

Threads
418,364
170,489
Latest member
childinyou

Most viewed of week

Most viewed of week

Back
Top Bottom