mấy pro cho em hỏi nhiều máy sử dụng chung 1 tài khoản vip72 được ko :V

Em còn thừa vài cái laptop muốn dùng chung 1 acc vip72 có được không?
được nhé, nhưng phải bỏ tiền ra mua thêm mỗi máy mỗi acc thì sẽ sài được ngay.
PS : 1 cái láp top chỉ chạy dc 1 vip duy nhất bạn nhé.

Dùng chung đc , nhưng k cùng 1 lúc đc. login máy này thì máy khác bị dis ra thôi

thật sự dùng được, mình đang dùng 5 máy luôn nè. Mà này ko sẽ chia được rồi.
không vấn đề gì... cái gì sẻ chia đc thì sẻ. dù sao cũng like bạn (biết là có thể đc để tìm hiểu thêm)

dùng chung vô tư. nếu login ở web thì máy nào cũng đc. Client thì chỉ đc 1 thời điểm 1 máy

Chào bạn , bao nhiêu máy dùng cũng được nhưng trong 1 thời điểm chỉ có 1 người được login thôi nha !
Thân !

Mình dùng CCproxy để đưa ip qua iphone được rồi. Nhưng khi kiểm tra bằng whoer.net thì báo có 40% à. Bị dính ở phần Webrtc phát hiện ip việt nam. Mình tìm hai ngày rồi cũng không khắc phục được lỗi này. Nhờ các bạn tốt chỉ giúp mình ạ. Cảm ơn nhiều!!:)

Mình dùng CCproxy để đưa ip qua iphone được rồi. Nhưng khi kiểm tra bằng whoer.net thì báo có 40% à. Bị dính ở phần Webrtc phát hiện ip việt nam. Mình tìm hai ngày rồi cũng không khắc phục được lỗi này. Nhờ các bạn tốt chỉ giúp mình ạ. Cảm ơn nhiều!!:)
Bước 1: gõ vào about:config

Bước 2: trong khung tìm kiếm gõ "DNS"

Tìm dòng "Network.proxy.socks_remote_dns" nhấp đúp chuột để chuyển sang giá trí TRUE

Bước 3: trong khung tìm kiếm gõ "MEDIA"

Tìm dòng "Media.peerconnection.enabled" nhấp đúp chuột để chuyển giá trị sang FALSE

Bước 4: kiểm tra kết quả. giờ đây DNS đã chuyển đúng với ip nước mình cần fake.

Thử nhé bạn

Announcements

Today's birthdays

Forum statistics

Threads
417,429
169,773
Latest member
milfnutlife

Most viewed of week

Most viewed of week

Back