Tutorial Mấy ông mod box offer làm việc cho nghiêm túc dùm cái

Status
Not open for further replies.
Reactions
45
MR
0.002
Chat with me via Skype
Dạo gần đây việc mua bán tút vẫn hay sảy ra nhưng sao các ông không xử lí vậy , những trường hợp này đề nghị cho vào thùng rác luôn, không khóa khiếc gì cả, các ông làm mod để làm gì, để làm cảnh à, hay để lấy uy tín tuyển mem, tuyển người, trục lợi cá nhân, nếu không xử lí được thì xin nghỉ đi mình làm thay cho nhé, từ rất lâu rồi mình chưa thấy ông mod nào xin làm mod với đúng nghĩa cả, toàn lợi dụng để làm những việc có lợi cho bản thân

sangmt

Senior
Reactions
1,210
MR
0.000
Chat with me via Skype
Dạo này rất nhiều topic câu like, mục đích câu like để làm gì thì chắc ai cũng hiểu.
Nào là hứa hẹn share tool, share tut, nào là hướng dẩn register network 90-100% thành công.
Haiz.....Chẳng bao giờ có chỉ toàn là hứa với hẹn hoặc linh tinh lang tang để trục lợi.
MMO4ME bây giờ chứ không phải ngày xưa ^^!.

boyitc88

Hero
Verified
Reactions
715
MR
0.005
Chat with me via Skype
Chào bạn !
Bạn biết topic nào mua bán TUT sao bạn ko report để Mod xử lý nhỉ, Mod cũng như menber khác thôi còn bận nhiều việc khác nữa ko phải lúc nào cũng view topic này đến topic khác để kiểm tra đâu.
Nếu bạn thấy bạn có khả năng làm Mod thì cứ đăng ký bên Topic tuyển Mod Admin sẽ duyệt cho bạn.
Ai còn thắc mắc gì thì qua Box Suggestion - Feedbacks nha.

Reactions
2,869
MR
0.067
Call me! Call me! Chat with me via Skype
Dạo gần đây việc mua bán tút vẫn hay sảy ra nhưng sao các ông không xử lí vậy , những trường hợp này đề nghị cho vào thùng rác luôn, không khóa khiếc gì cả, các ông làm mod để làm gì, để làm cảnh à, hay để lấy uy tín tuyển mem, tuyển người, trục lợi cá nhân, nếu không xử lí được thì xin nghỉ đi mình làm thay cho nhé, từ rất lâu rồi mình chưa thấy ông mod nào xin làm mod với đúng nghĩa cả, toàn lợi dụng để làm những việc có lợi cho bản thân
Cậu lập 1 topic nữa đi! report xem MOD nào lợi dụng để trục lợi bản thân! Mình rất hoan ngênh nếu cậu làm như vậy!

Status
Not open for further replies.

Announcements

Today's birthdays

Forum statistics

Threads
423,920
176,399
Latest member
girisingo

Most viewed of week

Most discussed of week