Ask MẤY ĐỨA REVIEW PHIM THÌ LẤY VIDEO Ở ĐÂU NHỈ

quangson

Junior
Reactions
3
MR
0.221
hỏi ngu tí, thường mấy đứa review phim hoặc anime thì lấy video ở đâu nhỉ, hay là tụi nó tư cắt video xong dán lời thoại vô nhỉ

Lấy video trên các trang miễn phí rồi tự biên tập lại. Rồi tự vietsub nữa. Như mấy phim bên Trung Quốc thì vào mấy web video lớn bên đó tải về và việt hoá là được thôi.

Lấy nguồn thì nhiều, mua tool tạo sub, hoặc sài phần mềm free trên gg. Dk cái đọc AI của Viettel. Rùi cho file sub lên nó đọc, download về bỏ vào video đã cắt. Dùng camtasia hoặc 1 số phần mềm cắt ghép tuỳ pc

Lấy nguồn thì nhiều, mua tool tạo sub, hoặc sài phần mềm free trên gg. Dk cái đọc AI của Viettel. Rùi cho file sub lên nó đọc, download về bỏ vào video đã cắt. Dùng camtasia hoặc 1 số phần mềm cắt ghép tuỳ pc
Bác đã nói đúng lại còn nói to nữa :))

chung thắc mắc, chứ tự lấy video cắt ghép thì bọn nó phải xem hết phim mới ra dc tóm tắt chứ nhỉ :popo_cry::popo_cry:

hỏi ngu tí, thường mấy đứa review phim hoặc anime thì lấy video ở đâu nhỉ, hay là tụi nó tư cắt video xong dán lời thoại vô nhỉ
toàn thấy video review thôi, vậy những video đó từ đâu ra :((
trên web phim đó bạn
site phim lậu giờ nhiều mà
lên site phim xong tải phim về
rồi bỏ vào trình edit video
loại bỏ âm thanh
xong chèn âm thanh review của chị google vào
vậy là xong

toàn thấy video review thôi, vậy những video đó từ đâu ra :((
đúng đấy, mình thắc mắc chỗ đó thôi. video review vs lời thoại lấy ở đâu ra ấy chứ mình nghĩ k đứa nào rảnh ngồi cắt từng đoạn phim ra xong ngồi tự viết lời đâu

đúng đấy, mình thắc mắc chỗ đó thôi. video review vs lời thoại lấy ở đâu ra ấy chứ mình nghĩ k đứa nào rảnh ngồi cắt từng đoạn phim ra xong ngồi tự viết lời đâu
Có nhiều kênh tự làm lời thật chứ không phải đi copy búa lua xua để rồi sau này kênh bị vấn đề hơn đâu b.

Announcements

Forum statistics

Threads
418,596
170,689
Latest member
math34
Back
Top Bottom