Mấy bạn chiến UGF lâu trả lời dùm mình???

moitinhthu

Junior
Reactions
20
MR
0.000
Các bạn đã chiến với UGF lâu! Mình xin hỏi bạn đang chiến với UGF:

1. Bạn đã và đang sử dụng bao nhiu Acc Pre của UGF để chơi Uploader??
2. UGF space giới hạn của nó là bao nhiêu? (Trong FAG của UGF mình thấy có để 200G Space, có phải là khi upload full 200G, các file ko đc down tự UGF xóa sau 180 ngày ko?)

Hiện tại trên Status trong Acc Pre của UGF mình ko thấy và kiểm soát đc là mình đã upload bao nhiu G trên Acc của mình. Vậy làm sao để kiểm tra đc là mình đã upload bao nhiu dung lượng trên đó. Các link die vì ko ai download có thể mình biết được trừ khi người ta downlink của mình ko đc rồi Report lại mới biết và edit (theo mình nghĩ như vậy có đúng ko?)

Các bạn đã chiến với UGF lâu! Mình xin hỏi bạn đang chiến với UGF:

1. Bạn đã và đang sử dụng bao nhiu Acc Pre của UGF để chơi Uploader??
2. UGF space giới hạn của nó là bao nhiêu? (Trong FAG của UGF mình thấy có để 200G Space, có phải là khi upload full 200G, các file ko đc down tự UGF xóa sau 180 ngày ko?)

Hiện tại trên Status trong Acc Pre của UGF mình ko thấy và kiểm soát đc là mình đã upload bao nhiu G trên Acc của mình. Vậy làm sao để kiểm tra đc là mình đã upload bao nhiu dung lượng trên đó. Các link die vì ko ai download có thể mình biết được trừ khi người ta downlink của mình ko đc rồi Report lại mới biết và edit (theo mình nghĩ như vậy có đúng ko?)

Chào,

Mình mạn phép trả lời các câu hỏi của bạn nha, có sai thì cũng đừng trách nha:

Câu 1:

• Mình chỉ sử dụng 1 Premium Account mà thôi, vì mình toàn Remote Megaupload links. Một ngày 20GB là quá nhiều. Lại có thêm PremiumMegaupload nữa là thành 40GB/day.
  • Tuy nhiên, nếu bạn làm tốt thì có thể uGotFile sẽ tăng Traffic Remote của bạn tại uGotFile.
  • Riêng mình thì Account của mình có thể Remote tối đa được 100GB/day. Và theo mình biết thì một số người cũng được giống mình là có thể Remote tối đa 100GB/day.
Câu 2:

• uGotFile không giới hạn Space.
  • Tuy nhiên nếu Files của bạn trên 180 ngày mà không ai Download, và Space bạn sử dụng trên 200GB, thì những Files nào trên 180 ngày không ai Download sẽ bị xóa.
Câu 3:

• Trong Files Manager của uGotFile có phần Deleted Files, Files To Be Deleted. Đó là 2 phần bạn có thể vào đó kiểm tra những links đã bị xóa, và những links chuẩn bị được xóa.
Chúc bạn may mắn
Shin

Thanks Shin.

4. Vụ Remote 100Gb/day, cái này nếu thường xuyên Remote hết dung lượng mà UGF đưa ra, trong khoảng bao nhiêu ngày thì UGF sẽ tự nâng dung lượng remote của mình lên thêm???
5. Nếu mình upload 1T Space trên Acc UGF của mình, người ta Down thường xuyên, các file của mình vẫn dữ nguyên và ko bị xóa trừ khi vi phạm qui định của UGF ???

Thanks Shin.

4. Vụ Remote 100Gb/day, cái này nếu thường xuyên Remote hết dung lượng mà UGF đưa ra, trong khoảng bao nhiêu ngày thì UGF sẽ tự nâng dung lượng remote của mình lên thêm???
5. Nếu mình upload 1T Space trên Acc UGF của mình, người ta Down thường xuyên, các file của mình vẫn dữ nguyên và ko bị xóa trừ khi vi phạm qui định của UGF ???

Câu 4:

• Không phụ thuộc vào thời gian.
  • Nếu bạn làm có kết quả tốt thì tự động một ngày đẹp trời bạn vào sẽ thấy Traffic của mình được tăng.
Câu 5:

• Chính xác là như thế.
  • Nếu bạn Upload, mà có nhiều người Download, thì Files đó của bạn gần như sẽ không bao giờ bị xóa. Trừ trường hợp bị Copyright.

Shin
Thân

Shin trả lời thật là hay và bài bản quá.

Announcements

Today's birthdays

Forum statistics

Threads
418,325
170,452
Latest member
kimngocabigail

Most viewed of week

Most viewed of week

Back
Top Bottom