Ask Mấy bác cho em hỏi iphone 5s đang chạy ios 9.2 liệu có jailbreak về 9.1 hoặc 9.0 được ko mấy bác ?

Lawliet

Junior
Reactions
11
MR
0.000
Như tittle, mấy bác cho e hỏi ip 5s có jb từ 9.2 về 9.1 ỏ 9.0 đc ko ạ ?
vs nếu jb ko đc thì ở 9.2 có làm off or làm net đc ko mấy bác. ai đi qua help em với ạ :(

ké bác thớt tí nhé, e cần mua 1 con 5C hoặc 5 Lock, 5 thường ios 9 -> 9.0.2 đã JB hoặc chưa JB. Bác nào thừa inbox e nhé !

Last edited:
ko hạ đc ios đau bác :))

Được nhé bạn. Ra tiệm họ làm cho nhé.
IP 6 hoặc 6S đều hạ được hết nhé.

hãy lên GG tìm hiểu kĩ trước khi đăng bài . Đọc là biết chẳng có chút kiến thức nào về IOS

Tại nhiều người bảo hạ được, nhiều người bảo ko đc cậu ạ. Tớ k rõ về ios mới mang lên đây hỏi, chứ biết thì Help làm gì v cậu. Cậu pro thì chỉ giúp, k thì đừng có xỉa sói ng khác, k hay đâu !
hãy lên GG tìm hiểu kĩ trước khi đăng bài . Đọc là biết chẳng có chút kiến thức nào về IOS

Cậu chắc chứ, ra mấy tiệm điện thoại đều đc hả cậu, tks cậu trc nhé !:)
k đc đâu..đi tốn công b

Được nhé bạn. Ra tiệm họ làm cho nhé.
IP 6 hoặc 6S đều hạ được hết nhé.
Mấy con chạy CHIP đòi mới ko lưu đc SHSH như hồi xưa nữa, khi mà Apple cắt Sign server cho mấy bản thấp có mà về = chim.

đc chế tliền :D

V giờ đc hay là ko :(. người bảo đc ng bảo ko hic e biết làm thao..
Hỏi ở đây thì lắm ý kiến lắm :v .. Tại nhiều người ko cập nhật tin tức nên áp dụng kiến thức cũ.
Những lần sau muốn hỏi về ai phân thì bạn vào: tinhte dot vn hoặc heaveniphone hỏi cho lắm pờ rồ nhé.

có 1 cách về là đập thật mạnh điện thoại xuống đất và bạn sẽ cảm thấy nó về:D

Cậu chắc chứ, ra mấy tiệm điện thoại đều đc hả cậu, tks cậu trc nhé !:)
Mấy con chạy CHIP đòi mới ko lưu đc SHSH như hồi xưa nữa, khi mà Apple cắt Sign server cho mấy bản thấp có mà về = chim.
tuỳ tiệm bạn. để mình ra chỗ tiệm mình mua hỏi thử cách làm xem sao rồi mình về bày cho. do bữa tiệm mình mua nó nói là hạ được chứ không rõ cách hạ sao cả.

tuỳ tiệm bạn. để mình ra chỗ tiệm mình mua hỏi thử cách làm xem sao rồi mình về bày cho. do bữa tiệm mình mua nó nói là hạ được chứ không rõ cách hạ sao cả.
Chắc bạn ko biết mình chuyên la liếm bên HIP và Tinhte nhỉ :v.
Chúng ta chỉ có thể hạ được với các điều kiện sau:
+ Các em máy chạy chạy CHIP đời cũ, đã JB và đã lưu SHSH. (sau này fake sign server của Apple để hạ qua iTunes trên PC).
+ Có thể hạ khi Apple nâng cấp phiên bản IOS mới và vẫn để sign server của bản ios cho ai ko hài lòng bản mới thì về bản cũ (thường nó để 1 tuần).
+ Sau khi JB chúng ra chỉ có thể restore cài lại bản FW cũ mà ko mất JB nếu mà sign server bản IOS củ bị khóa roài mà thôi.
Ku bạn mình mở tiệm đt lúc đông khách quá vẫn hay nhờ mình hộ nó đấy, nên khỏi hỏi cái tiệm chém gió chỗ bạn mua máy đi.

Chắc bạn ko biết mình chuyên la liếm bên HIP và Tinhte nhỉ :v.
Chúng ta chỉ có thể hạ được với các điều kiện sau:
+ Các em máy chạy chạy CHIP đời cũ, đã JB và đã lưu SHSH. (sau này fake sign server của Apple để hạ qua iTunes trên PC).
+ Có thể hạ khi Apple nâng cấp phiên bản IOS mới và vẫn để sign server của bản ios cho ai ko hài lòng bản mới thì về bản cũ (thường nó để 1 tuần).
+ Sau khi JB chúng ra chỉ có thể restore cài lại bản FW cũ mà ko mất JB nếu mà sign server bản IOS củ bị khóa roài mà thôi.
Ku bạn mình mở tiệm đt lúc đông khách quá vẫn hay nhờ mình hộ nó đấy, nên khỏi hỏi cái tiệm chém gió chỗ bạn mua máy đi.
máy e ip5 9.02 đã jb
h muốn xoá jb về lại 9.0.2 vẫn dc hả cậu. hay bắt buộc phải lên 9.3

Announcements

Forum statistics

Threads
418,574
170,660
Latest member
hungkktk
Back
Top Bottom