VPS [MaxServer.com] VPS Nước Ngoài & Việt Nam | Máy Chủ Riêng VGA Giả Lập Việt Nam | Chiết Khấu Cao 50% |. Tự động chỉ từ 75K/tháng

thớt ơi cho mình hỏi cái. mình chạy vps để treo video mà nó báo không có card sounds hay driver sounds gì đó là sao vậy?
mình khắc phục lỗi đấy như thế nào.
mùng 5/6 này hết hạn thuê vps, nếu khắc phục được để mình gia hạn, không thì để mình chuyển dữ liệu ra
thanks thớt!

thớt ơi cho mình hỏi cái. mình chạy vps để treo video mà nó báo không có card sounds hay driver sounds gì đó là sao vậy?
mình khắc phục lỗi đấy như thế nào.
mùng 5/6 này hết hạn thuê vps, nếu khắc phục được để mình gia hạn, không thì để mình chuyển dữ liệu ra
thanks thớt!
Cái này mình không biết, hình như có phần mềm card sound ảo gì đó thì phải

Ko biết ai là Manager của maxserver.
Mình đánh giá maxserver cực kỳ tồi tệ. Supporter Mr.Long thì hỗ trợ khách hàng như kiểu mình đang sử dụng server free ấy, tiền mình bỏ ra để sử dụng, như kiểu là mình đi xin hỗ trợ miễn phí vậy á, thật là thất vọng

Ko biết ai là Manager của maxserver.
Mình đánh giá maxserver cực kỳ tồi tệ. Supporter Mr.Long thì hỗ trợ khách hàng như kiểu mình đang sử dụng server free ấy, tiền mình bỏ ra để sử dụng, như kiểu là mình đi xin hỗ trợ miễn phí vậy á, thật là thất vọng
Chào bạn,

Mình có check lại log chat rồi, trước tiên mình xin lỗi nếu nhân viên bên mình có nói gì quá với bạn, chắc do trời nóng quá mà.
Còn về nội dung nhân viên hỗ trợ bên mình trả lời thế là đúng rồi bạn, dịch vụ bên mình là Unmanaged, chỉ hỗ trợ phần cứng như cung cấp và hoạt động cùng với OS.
Tuy nhiên bạn lại yêu cầu bên mình hỗ trợ về mysql, cái đó không thuộc trách nhiệm bên mình, và bên mình có quyền từ chối nó, vì dịch vụ bạn vào qua IP vẫn vào được control panel, như vậy ở đây lỗi của source bạn, nên nhân viên bảo bạn check log
Sau khi bạn nghe nhân viên nói vậy, bạn lại bảo là lỗi về phía server bên mình, và trách bên mình không hỗ trợ bạn sửa vấn đề đó, cộng với trời nóng cho nên nhân viên mình cũng nói hơi thẳng một chút.

Dù sao bên mình cũng nhắc nhở nhân viên kiềm chế hơn

Cảm ơn bạn!

Chào bạn,

Mình có check lại log chat rồi, trước tiên mình xin lỗi nếu nhân viên bên mình có nói gì quá với bạn, chắc do trời nóng quá mà.
Còn về nội dung nhân viên hỗ trợ bên mình trả lời thế là đúng rồi bạn, dịch vụ bên mình là Unmanaged, chỉ hỗ trợ phần cứng như cung cấp và hoạt động cùng với OS.
Tuy nhiên bạn lại yêu cầu bên mình hỗ trợ về mysql, cái đó không thuộc trách nhiệm bên mình, và bên mình có quyền từ chối nó, vì dịch vụ bạn vào qua IP vẫn vào được control panel, như vậy ở đây lỗi của source bạn, nên nhân viên bảo bạn check log
Sau khi bạn nghe nhân viên nói vậy, bạn lại bảo là lỗi về phía server bên mình, và trách bên mình không hỗ trợ bạn sửa vấn đề đó, cộng với trời nóng cho nên nhân viên mình cũng nói hơi thẳng một chút.

Dù sao bên mình cũng nhắc nhở nhân viên kiềm chế hơn

Cảm ơn bạn!

Mr. Long says:
mysql là gì mà bên mình phải hỗ trợ bạn

Rất đắng lòng khi nghe câu nói này từ Mr.Long.
Thực ra thì mình có support rất nhiều lần, nhưng những lần trước bên maxserver ko support mà mình vẫn ok, vì lý do Mr.Tuấn support nhiệt tình, hiếu khách và đủ sức thuyết phục.
Mình phản đối thái độ support của Mr.Long nhé. Và cũng tạm biệt và chào thân ái đến Maxserver luôn.

Đăng ký mua sao ạ
ko có yahoo chát à

Khắc phục tốc độ remote , down , up sever FR đi c
Bạn check ticket nhé, dạo này mạng quốc tế lởm lắm, xem ytb còn lag nữa là đi FR
Đăng ký mua sao ạ
ko có yahoo chát à
Bên mình ko có bạn ơi, bạn vào site rồi chat trực tiếp trên site nha

Khắc phục tốc độ remote , down , up sever FR đi c

Bạn check ticket nhé, dạo này mạng quốc tế lởm lắm, xem ytb còn lag nữa là đi FR

Bên mình ko có bạn ơi, bạn vào site rồi chat trực tiếp trên site nha

speed + remote quá tồi tệ. mình dùng nhiều vps FR rồi, nhung phải công nhận vps của bên các bạn quá nản. khách hàng góp ý remote quá chậm thì suporter kêu vẫn tốt, chả hiểu tốt cái gì.

speed + remote quá tồi tệ. mình dùng nhiều vps FR rồi, nhung phải công nhận vps của bên các bạn quá nản. khách hàng góp ý remote quá chậm thì suporter kêu vẫn tốt, chả hiểu tốt cái gì.
Support họ remote vào kêu vẫn tốt thì tức là mạng của họ tới vps vẫn tốt, thế bạn muốn bên mình nói gì nữa?
Bên mình còn cài cho khách qua cái console của vmware, nó còn chậm hơn khối rdc trên máy tính của các bạn mà làm vẫn cài được.
Còn mạng của bạn đi nước ngoài yếu thì dùng hàng Canada thôi, trên đầu trang mỗi gói bên mình có phần test speed đó, bạn vào đó rồi ping từ máy bạn đến IP đó bao nhiêu ms. khoảng từ 300ms đổ xuống là làm việc được.
Nếu ping cao quá thì viết ticket để đổi sang Canada, bên mình sẽ đổi cho

em muốn xúc 1 em để chơi ytb nên xúc em nào

ytb thì tốt nhất chơi dòng encoding, tuy nhiên nhớ ping IP thử xem để nên dùng Canada hay France
newbie chưa xài vps bao h bạn chỉ mình đc ko mình muôn thuê 1 tháng :rolleyes:

Announcements

Today's birthdays

Forum statistics

Threads
418,514
170,616
Latest member
dmvipads

Most viewed of week

Most viewed of week

Back