VPS [MaxServer.com] VPS Nước Ngoài & Việt Nam | Máy Chủ Riêng VGA Giả Lập Việt Nam | Chiết Khấu Cao 50% |. Tự động chỉ từ 75K/tháng

Bạn ơi, sao mình thuê 1 dedicated OVH sv Canada nhưng chưa hết hạn sử dụng thì lại ko vào được nữa? và trang web của bạn mình cũng ko vào được luôn @@

hiện tại bị gì mà server canada của mình load ko nổi, vào trang chủ maxserver cũng load ko nổi luôn :'(

Toàn bộ datacenter canada của OVH khả năng đang có vấn đề, ngay cả trình quản lý của OVH bên mình cũng hết vào nổi luôn, các bạn chịu khó chờ để mình hỏi bên kia xem thế nào

Tình hình là cáp quang của OVH ở Canada đã bị một vụ đụng xe đụng phải và làm đứt kha khá cáp kết nối, bên đó đang tiến hành hàn nên sẽ bị time out trên dịch vụ của các bạn, Mong các bạn thông cảm

Tình hình là cáp quang của OVH ở Canada đã bị một vụ đụng xe đụng phải và làm đứt kha khá cáp kết nối, bên đó đang tiến hành hàn nên sẽ bị time out trên dịch vụ của các bạn, Mong các bạn thông cảm

Vậy thì bị time out trong bao lâu, và thời gian time out có tiếp tục tính phí ko? Bạn hỏi tui nó dùm phát :3

Vậy thì bị time out trong bao lâu, và thời gian time out có tiếp tục tính phí ko? Bạn hỏi tui nó dùm phát :3
thì thỉnh thoảng bị thì người ta khắc phục chứ bạn, đứt cáp bên VN cả tháng trời nó có xin lỗi 1 tiếng nào đâu

Announcements

Forum statistics

Threads
418,597
170,694
Latest member
MiracleThings
Back
Top Bottom