VPS [MaxServer.com] VPS Nước Ngoài & Việt Nam | Máy Chủ Riêng VGA Giả Lập Việt Nam | Chiết Khấu Cao 50% |. Tự động chỉ từ 75K/tháng

OMG, Thớt không biết mình mừng thế nào khi đọc hết 22 trang review cùng với giá cả trên website thớt đâu. Ban đầu muốn thuê dedicated thằng soyoustart nhưng quá lằng nhằng, điên cả đầu mà support phải nói là tệ, tệ không thể tin được lại có dịch vụ như thế. Sẽ pm bạn sớm.

Update: support đúng như các review trước, quá tốt. Mai sẽ order 1 em dedicated server và feedback tiếp ^^

Last edited:
OMG, Thớt không biết mình mừng thế nào khi đọc hết 22 trang review cùng với giá cả trên website thớt đâu. Ban đầu muốn thuê dedicated thằng soyoustart nhưng quá lằng nhằng, điên cả đầu mà support phải nói là tệ, tệ không thể tin được lại có dịch vụ như thế. Sẽ pm bạn sớm.

Update: support đúng như các review trước, quá tốt. Mai sẽ order 1 em dedicated server và feedback tiếp ^^
Support OVH đã tệ, SYS còn tệ hơn :D

Support OVH đã tệ, SYS còn tệ hơn :D

Đúng rồi bạn, lần đầu tiên mình thấy 1 dịch vụ nói chuyện với khách vô cùng bố láo, đã thế reply thì chậm như rùa bò, may sao gặp topic này phải gọi là mừng quá. Mong bạn duy trì phong thái làm việc như này ^^^^^^^^^

Announcements

Today's birthdays

Forum statistics

Threads
418,364
170,489
Latest member
childinyou

Most viewed of week

Most viewed of week

Back
Top Bottom