VPS [MaxServer.com] VPS Nước Ngoài & Việt Nam | Máy Chủ Riêng VGA Giả Lập Việt Nam | Chiết Khấu Cao 50% |. Tự động chỉ từ 75K/tháng

Mình nghĩ nên có thêm khoảng 2 gói nữa, 1 gói dành cho các bạn treo tool với cpu 1~4 core, ram thì 2~3GB, HDD thì khoảng 40GB thôi, còn 1 gói nữa dành cho ai muốn chơi PTU hoặc encode video với cấu hình cpu 3~4 core, ram 3~4 GB, HDD thì 100GB~ 150GB, chứ như hiện tại thì mình thấy ko ổn, nếu mình muốn mua vps với cpu 4 core để vừa encode vừa down up phim thì mình phải tốn tận 28$ 1 tháng, nhưng mình đâu cần dùng nhiều ram với hdd đến vậy, 3GB Ram, 150HDD là đủ rồi, mà cho mình hỏi thế nếu mình kéo public torrent nhưng ko giữ seed thì có đc ko cậu
Yêu cầu của bạn đơn giản mà. Bên mình có tùy chọn nâng cấp RAM, HDD, IP riêng ngay khi bạn đặt hàng lúc tùy chọn ấy, bạn chỉ cần order gói nhỏ thôi, rồi nâng cấp thêm RAM, HDD vậy là ổn.
Còn với Torent thì bạn ko seed thì tất nhiên loại nào cũng được kể cả publict

Tks

Yêu cầu của bạn đơn giản mà. Bên mình có tùy chọn nâng cấp RAM, HDD, IP riêng ngay khi bạn đặt hàng lúc tùy chọn ấy, bạn chỉ cần order gói nhỏ thôi, rồi nâng cấp thêm RAM, HDD vậy là ổn.

Tks

vậy nếu mình mua gói KSATA X1 rồi nâng cấp từ vps 1 core lên 4 core thì giá bao nhiêu bạn ^^

vậy nếu mình mua gói KSATA X1 rồi nâng cấp từ vps 1 core lên 4 core thì giá bao nhiêu bạn ^^
Bên mình không có tùy chọn nâng CPU bạn ạ. Mình nghĩ bạn mua gói X2 là đủ dùng rồi, CPU chỉ là ảo thôi, chỉ có RAM với HDD là mang giá trị thật nhất. Chứ nhiều nơi gói có mười mấy $ mà tới tận 4 CPU thì làm gì có :D

Hình như không có nâng cấp CPU thì phải. Cho mình hỏi KSATA X2 có tương đương với máy core i3 ram 4GB không bạn.

Tks

Hình như không có nâng cấp CPU thì phải. Cho mình hỏi KSATA X2 có tương đương với máy core i3 ram 4GB không bạn.
RAM thì như nhau, còn CPU thì làm sao bằng được bạn, của bạn một mình một CPU. Cái đó còn tuỳ vì máy bạn đâu phải lúc nào cũng dùng hết CPU.
Bên mình trong quá trình bạn dùng mà thấy yếu cần nâng cấp thì bạn có thể nâng cấp tự động bất cứ lúc nào, chỉ cần trả thêm tiền nâng cấp chứ ko phải order lại gói khác :D

Không bằng thì cái nào hơn bạn :( hay ít ra cũng tạm tạm ổn giống như máy mình không vậy. :(

RAM thì như nhau, còn CPU thì làm sao bằng được bạn, của bạn một mình một CPU. Cái đó còn tuỳ vì máy bạn đâu phải lúc nào cũng dùng hết CPU.
Bên mình trong quá trình bạn dùng mà thấy yếu cần nâng cấp thì bạn có thể nâng cấp tự động bất cứ lúc nào, chỉ cần trả thêm tiền nâng cấp chứ ko phải order lại gói khác :D

cho mình hỏi là vps chính hãng vs vps của mấy bác seller bán không chính hãng thì sau hả bác thớt :D
so sánh 2 con vps cùng 1 cấu hình
+ hàng chính hãng: đắt hơn, no die
+ hàng không chính hãng: rẻ, nhanh die
còn gì không xin bổ sung

cho mình hỏi là vps chính hãng vs vps của mấy bác seller bán không chính hãng thì sau hả bác thớt :D
so sánh 2 con vps cùng 1 cấu hình
+ hàng chính hãng: đắt hơn, no die
+ hàng không chính hãng: rẻ, nhanh die
còn gì không xin bổ sung
Cai này mình không tiện tranh luận về vấn đề này :D. Nói chung tùy bạn sử dụng vào mục đích gì thôi :D

mới buy 1 con, mà báo pending
là sao ấy nhỉ

cho tớ hỏi gói này "3. Gói ổ cứng SATA" là hàng chính hãng đúng ko bác. nó có bị die hay gì ko?

cho tớ hỏi con KSATA X1 là 8$, tớ nâng RAM lên 4gb, HDD lên 200gb thì tổng công 1mo tớ phải paid bao nhiêu $

Announcements

Today's birthdays

Forum statistics

Threads
417,493
169,817
Latest member
ngoctay

Most viewed of week

Most viewed of week

Back
Top Bottom