Mật ong rừng nguyên chất 100%

pipidn

Hero
Reactions
871
MR
0.26
Insuree Balance
0
Bạn yên tâm, mật giả mình đền gấp 10 nhé!
nói vậy thôi nếu chứng minh là giả thì cũng chỉ là lời hứa miệng thôi chứ ai mà đền , trên facebook cung đầy ra toàn nói thế :popo_big_smile: :popo_big_smile: :popo_big_smile: :popo_big_smile: :popo_big_smile:

pipidn

Hero
Reactions
871
MR
0.26
Insuree Balance
0
Mật ong rừng mới quý, chứ mật ông thật ko quý nhé =))
thật ra nó cũng là đường gluco cả thôi , ăn nó tốt hơn đường nhà máy , có gì mà tốt với ko , đó là quan niệm kém hiểu biết thôi , năm 2021 rồi mà dân trí còn thấp thế thì chịu

lamborghini

Senior
Reactions
262
MR
0.10
thật ra nó cũng là đường gluco cả thôi , ăn nó tốt hơn đường nhà máy , có gì mà tốt với ko , đó là quan niệm kém hiểu biết thôi , năm 2021 rồi mà dân trí còn thấp thế thì chịu
Thế ông biết đường gluco nó có bao nhiêu loại ko? Và tại sao ngta lại thích dùng mật ong thay vì đường mía? Chưa biết ai dân trí thấp nhé.

lamborghini

Senior
Reactions
262
MR
0.10
Những cái ông biết là do người ta muốn ông biết thôi :d . Nên đặt chân xuống tận đồn điền nuôi ong rồi hãy phán, và mới trả lời được câu hỏi: cũng là mật ong thật nhưng tại sao mật rừng quý gấp mấy lần mật nuôi. Không bàn đến mật ong giả nhé
Người thông thái thì nên trả lời được những câu hỏi tại sao, chứ thấy toàn phán mà không có dẫn chứng

pipidn

Hero
Reactions
871
MR
0.26
Insuree Balance
0
Thế ông biết đường gluco nó có bao nhiêu loại ko? Và tại sao ngta lại thích dùng mật ong thay vì đường mía? Chưa biết ai dân trí thấp nhé.
loại của mật ong là dễ hấp thụ nhất nó đi vào máu và cung cấp năng lượng cho cơ thể , đường nhà máy rất là độc hại , tui chỉ nói sự khác biệt thôi , còn mật ong rừng nó khác là mùi vị nó đa đạng nên nó lạ thôi chứ chất dinh đưỡng là như nhau nhé , dân trí còn thấp nên khó mà thay đổi đc

pipidn

Hero
Reactions
871
MR
0.26
Insuree Balance
0
Những cái ông biết là do người ta muốn ông biết thôi :d . Nên đặt chân xuống tận đồn điền nuôi ong rồi hãy phán, và mới trả lời được câu hỏi: cũng là mật ong thật nhưng tại sao mật rừng quý gấp mấy lần mật nuôi. Không bàn đến mật ong giả nhé
Người thông thái thì nên trả lời được những câu hỏi tại sao, chứ thấy toàn phán mà không có dẫn chứng
thôi đi thím , lại lấy văn của tui ra chém gió ah , dân trí thấp nó thể , ko nghĩ ra cái mới mà toàn đi đạo , hay lặp lại thôi

lamborghini

Senior
Reactions
262
MR
0.10
loại của mật ong là dễ hấp thụ nhất nó đi vào máu và cung cấp năng lượng cho cơ thể , đường nhà máy rất là độc hại , tui chỉ nói sự khác biệt thôi , còn mật ong rừng nó khác là mùi vị nó đa đạng nên nó lạ thôi chứ chất dinh đưỡng là như nhau nhé , dân trí còn thấp nên khó mà thay đổi đc
Gì mật ong rừng khác mật ong nuôi là mùi vị thôi á, dinh dưỡng như nhau hả =)). Khổ với ông

WebService

Vip
Verified
Reactions
1,806
MR
0.05
Insuree Balance
600
Service Details
1||Bán Mật Ong|https://mmo4me.com/threads/mat-ong-rung-nguyen-chat-100.414977/
1||Facebook|https://mmo4me.com/threads/tang-follow-like-share-facebook-via-vn.414226/
Telegram
Chat with me via Yahoo Messenger
Facebook
Follow me on Facebook
nói vậy thôi nếu chứng minh là giả thì cũng chỉ là lời hứa miệng thôi chứ ai mà đền , trên facebook cung đầy ra toàn nói thế :popo_big_smile: :popo_big_smile: :popo_big_smile: :popo_big_smile: :popo_big_smile:
Đây khác, fb khác và em xưa nay chưa bao giờ hứa miệng nhé bác.

pipidn

Hero
Reactions
871
MR
0.26
Insuree Balance
0
Gì mật ong rừng khác mật ong nuôi là mùi vị thôi á, dinh dưỡng như nhau hả =)). Khổ với ông
t bảo rồi , dân trí việt nam mình còn thấp lắm nên nói họ ko hiểu , vẫn cái tư duy rừng rú ko văn minh lên được

lamborghini

Senior
Reactions
262
MR
0.10
t bảo rồi , dân trí việt nam mình còn thấp lắm nên nói họ ko hiểu , vẫn cái tư duy rừng rú ko văn minh lên được
Thế là chưa thấy ngta nuôi ong rồi, ông thiển cận hơn tui tưởng, há há
Khỏi search google ông ơi, phải chứng kiến mới biết =))

MaiTrangPham

Junior
Reactions
33
MR
0.00
Nói chung lại là bạn pipidn nên bớt khẩu nghiệp đi, sao đâu đâu bạn cũng có thể suy nghĩ theo hướng tiêu cực vậy. Bớt lời nói không hay 1 tý có ảnh hưởng đến bạn không? Mà đi đâu cũng áp cái suy nghĩ chưa chắc đã đúng hoàn toàn của bạn để đòi phán xét người khác vậy.
Nếu bạn là đàn ông con trai thì không khác gì là một thằng đàn ông yêu mặc váy đâu.

pipidn

Hero
Reactions
871
MR
0.26
Insuree Balance
0
Thế là chưa thấy ngta nuôi ong rồi, ông thiển cận hơn tui tưởng, há há
Khỏi search google ông ơi, phải chứng kiến mới biết =))
ông cũng thuộc thành phần đó nên tui nói không đc , cứ sống theo kiểu xưa ko ổn đâu , nên đọc nhiều sách và nghiên cứu thêm về dinh dưỡng nhé

superstar101

Newbie
Reactions
6
MR
0.00
Insuree Balance
0
Ông lên mạng google hộ tôi cái, ngoài thành phần chính là đường thì mật ong còn rất nhiều thứ khác, mang lại một số lợi ích về sức khỏe như chống oxy hóa, kháng khuẩn,... Ông không mua thì thôi, không cần vào đâu khẩu nghiệp đâu, mình ông ở nhà ăn đường gluco được rồi :-/

pipidn

Hero
Reactions
871
MR
0.26
Insuree Balance
0
Ông lên mạng google hộ tôi cái, ngoài thành phần chính là đường thì mật ong còn rất nhiều thứ khác, mang lại một số lợi ích về sức khỏe như chống oxy hóa, kháng khuẩn,... Ông không mua thì thôi, không cần vào đâu khẩu nghiệp đâu, mình ông ở nhà ăn đường gluco được rồi :-/
hahahah cái đó là của bọn bán mật ong nhé bạn , con người nên ăn thuần thực vật thuận tự nhien là ok nhất

pipidn

Hero
Reactions
871
MR
0.26
Insuree Balance
0
Nói chung lại là bạn pipidn nên bớt khẩu nghiệp đi, sao đâu đâu bạn cũng có thể suy nghĩ theo hướng tiêu cực vậy. Bớt lời nói không hay 1 tý có ảnh hưởng đến bạn không? Mà đi đâu cũng áp cái suy nghĩ chưa chắc đã đúng hoàn toàn của bạn để đòi phán xét người khác vậy.
Nếu bạn là đàn ông con trai thì không khác gì là một thằng đàn ông yêu mặc váy đâu.
lại là phật pháp , bạn cũng bớt đi chùa đi , trong đó toàn sư tào lao nó dạy ngu dân chứ ở đó mà nghiệp này nghiệp nọ , mấy đứa mà càng u mê thì càng đi tu vô chùa nghe mấy thằng sư tẩy não hết

superstar101

Newbie
Reactions
6
MR
0.00
Insuree Balance
0
hahahah cái đó là của bọn bán mật ong nhé bạn , con người nên ăn thuần thực vật thuận tự nhien là ok nhất
Mở mắt to ra mà đọc, còn ko hiểu tiếng anh thì google dịch nhé. Thân!

pipidn

Hero
Reactions
871
MR
0.26
Insuree Balance
0
Mở mắt to ra mà đọc, còn ko hiểu tiếng anh thì google dịch nhé. Thân!
mấy cái này là của bọn chuyen sx và bán mật ong thôi

Announcements

Tutorial

Today's birthdays

Forum statistics

Threads
363,197
137,733
Latest member
lucky01