Mất kênh ko có 1 dấu hiệu

prorandome

Junior
Reactions
13
MR
0.000
Cách đây 1 ngày 2 kênh của em vẫn còn, em chỉ chơi 2 kênh đó chung 1 gmail, cùng 1 GA, bỗng nhiên sáng nay 2 kênh biến mất ko dấu vết, cũng ko có email thông báo gì luôn, kênh content 1 kênh chính 1 kênh phụ e chơi gần 2 năm rồi nội dung hoàn toàn sạch, nó ko cho cơ hội kháng cáo luôn là sao hả các bác
liệu em có bị ai chơi xấu vào xóa kênh ko, mật khẩu em bảo mật vô cùng kỹ và chỉ vào đúng 1 trình duyệt, 1 máy của em thôi ....
giờ em phải làm sao ... còn tiền trong GA ko biết có lấy dc ko nữa, vào GA thì vẫn dc ...
gần tết bị vố đau quá

Kênh bạn đã chết lần nào chưa?

Kênh bạn đã chết lần nào chưa?
chưa bao giờ bạn, kênh sạch ko có cảnh cáo gì, 10000 sub, ko bot like ko bot view, nội dung tự làm .... giờ G+ thì vẫn còn mà kênh thì biến mất, chỉ thấy ghi là banned account
mà video mình làm rất ít, 1 tháng chỉ có 1 đến 2 video, like cũng rất nhiều so với dislike, có thể nói là ko thể đàng hoàng hơn dc nữa ... ko hiểu sao mất kênh ko 1 lý do

vào brandaccount nhé bạn ,nếu kênh do bạn xóa thì nó sẽ có chỗ khôi phục còn do google diệt thì nó mất màu ,thế thôi mà ?
p/s: ban thì là gôogle diệt chứ gì nữa ,haizzzzzz ,kháng thử đi

vào brandaccount nhé bạn ,nếu kênh do bạn xóa thì nó sẽ có chỗ khôi phục còn do google diệt thì nó mất màu ,thế thôi mà ?
p/s: ban thì là gôogle diệt chứ gì nữa ,haizzzzzz ,kháng thử đi
làm sao mà kháng đây bạn, nó ko gửi cho mình email gì cả ... thiệt ko hiểu làm sao mới sống dc với nó

Hôm qua tui cũng vừa die 1 kênh y chang kiểu trên, chẳng có thông báo và gậy gộc gì, kênh sạch đẹp.

Vào đây phản ánh:
https://support.google.com/accounts/contact/suspended?p=youtube
Nó sẽ tự động gửi 1 email ngay tức thì... nói chung kệ bức thư này.

Tiếp đó, mình gửi 1 email đến: [email protected]
Nó cũng tự động trả lời là sẽ xem xét.

Đến ngày mai, nếu không có gì xảy ra thì mình sẽ gửi tiếp qua email này: [email protected], [email protected]

Bác có thể dùng tiếng Việt thoải mái nha!

Ôi... cái sự đời...:eek:

Mẫu kháng cáo YouTube khi kênh bị khóa vì report
http://www.trogiupyoutube.com/phan-mem-cong-cu/mau-khang-cao-youtube-khi-kenh-bi-khoa-vi-report.html

Hôm qua tui cũng vừa die 1 kênh y chang kiểu trên, chẳng có thông báo và gậy gộc gì, kênh sạch đẹp.

Vào đây phản ánh:

Đến ngày mai, nếu không có gì xảy ra thì mình sẽ gửi tiếp qua email này: [email protected], [email protected]

http://www.trogiupyoutube.com/phan-mem-cong-cu/mau-khang-cao-youtube-khi-kenh-bi-khoa-vi-report.html
Chi tiết vãi :d

Vào đây phản ánh:

cám ơn bạn rất nhiều, để thử xem sao
mà GA của bạn có bị sao ko, còn 2 ngày nữa lãnh tiền GA rồi, thiệt ko muốn và ko dám làm gì lúc này ... sợ die GA khỏi có tiền xài tết luôn :( chơi cú này đau thật

cám ơn bạn rất nhiều, để thử xem sao
mà GA của bạn có bị sao ko, còn 2 ngày nữa lãnh tiền GA rồi, thiệt ko muốn và ko dám làm gì lúc này ... sợ die GA khỏi có tiền xài tết luôn :( chơi cú này đau thật
GA vẫn bình thường, hơn nữa cái email có kênh die này mình chỉ cấp quyền quản lý trong GA thui (còn Admin thuộc về 1 email khác nên cũng không lo), để an toàn GA nên mình đã gỡ bỏ email này trong GA rùi.
Thàng vừa rồi GA đã tổng kết, chỉ có tháng 1/2017 do kênh die giữa chừng nên xem ra mất trắng rùi đó.

Thôi kệ, cứ kháng nhiệt tình vào bác, thấy có nhiều bác bảo kháng cáo đến cả tháng trời nó mới khôi phục lại kênh kìa....:D

Giờ ga chém bừa tất cả các kênh từ 2012 trở lên :D
Vậy nên muốn sống lâu dài thì chọn kênh nào dưới 2010 ấy :D

GA vẫn bình thường, hơn nữa cái email có kênh die này mình chỉ cấp quyền quản lý trong GA thui (còn Admin thuộc về 1 email khác nên cũng không lo), để an toàn GA nên mình đã gỡ bỏ email này trong GA rùi.
Thàng vừa rồi GA đã tổng kết, chỉ có tháng 1/2017 do kênh die giữa chừng nên xem ra mất trắng rùi đó.

Thôi kệ, cứ kháng nhiệt tình vào bác, thấy có nhiều bác bảo kháng cáo đến cả tháng trời nó mới khôi phục lại kênh kìa....:D
cám ơn bạn, mình cũng kháng thử dc thì dc ko dc thì thôi, số xui thì chịu vậy :D
dù sao biết tiếng GA lâu mình cũng chuẩn bị tinh thần rồi

cám ơn bạn, mình cũng kháng thử dc thì dc ko dc thì thôi, số xui thì chịu vậy :D
dù sao biết tiếng GA lâu mình cũng chuẩn bị tinh thần rồi
Vừa tiếp tục trả lời qua [email protected] không đồng ý với những lý do mà Youtube đã đưa, ka ka ka.... kháng đến khi nào nó nhả mới thui!!!:D

chưa bao giờ bạn, kênh sạch ko có cảnh cáo gì, 10000 sub, ko bot like ko bot view, nội dung tự làm .... giờ G+ thì vẫn còn mà kênh thì biến mất, chỉ thấy ghi là banned account
mà video mình làm rất ít, 1 tháng chỉ có 1 đến 2 video, like cũng rất nhiều so với dislike, có thể nói là ko thể đàng hoàng hơn dc nữa ... ko hiểu sao mất kênh ko 1 lý do
Chuyện bình thường trên youtube. Nếu kênh content thì kháng cáo. Youtube là thế mà có khi chết kênh có thông báo hoặc không thông báo. Giờ vào link kênh có báo gì ko bạn?

Vừa tiếp tục trả lời qua [email protected] không đồng ý với những lý do mà Youtube đã đưa, ka ka ka.... kháng đến khi nào nó nhả mới thui!!!:D
chúc bạn thành công nhé, gần tết đau đầu quá đi thôi, còn tiền thì thấy issued rồi, cũng may, có gì mình sẽ cập nhật tin tức với bạn nha

Chuyện bình thường trên youtube. Nếu kênh content thì kháng cáo. Youtube là thế mà có khi chết kênh có thông báo hoặc không thông báo. Giờ vào link kênh có báo gì ko bạn?
kênh mình content 95%, lâu lâu dính vài cái nhạc bên thứ 3 thôi, ko ảnh hưởng gì cả
vào link kênh nó báo thế này: This account has been terminated due to multiple or severe violations of YouTube's policy against spam, deceptive practices, and misleading content or other Terms of Service violations.

Announcements

Today's birthdays

Forum statistics

Threads
418,603
170,708
Latest member
Bsmvn777
Back
Top Bottom