Mất acc Zeek, Anh em cho lời khuyên!

tosang

Hero
Reactions
1,626
MR
0.000
Là thế này, mình có mua 1 acc zeek đã up và lên vip. Mua xong đổi pass, đổi mail trong zeek thành mail yahu của mình.

Khi mua có kèm theo mail gốc và payza. Nhưng hồi tối vào acc zeek không được, chọn quên pass thì vào yahu lại không được, vào mail gốc reg acc cũng 0 được.

Chọn recovery pass yahu của mình xong, vào lại thì thấy có 1 mail của zeek send pass vào ngày thứ 3.

Thế các bác cho mình hỏi acc zeek mình bị lấy là do ai???

MMOINVESTVT

Newbie
Reactions
12
MR
0.000
Là thế này, mình có mua 1 acc zeek đã up và lên vip. Mua xong đổi pass, đổi mail trong zeek thành mail yahu của mình.

Khi mua có kèm theo mail gốc và payza. Nhưng hồi tối vào acc zeek không được, chọn quên pass thì vào yahu lại không được, vào mail gốc reg acc cũng 0 được.

Chọn recovery pass yahu của mình xong, vào lại thì thấy có 1 mail của zeek send pass vào ngày thứ 3.

thằng bán ac nó lấy lại rồi bác.forgot pass,support lấy lại ac của bác rồi

quynhonpro

Banned
Reactions
701
MR
0.000

Nói từ đầu chí cuối hk thấy số SS# quan trọng nhất nó đâu ????? ai là người điền vào số SS# ?? C hay là thằng bán acc ??? mail gốc C đã đổi pass chưa ??? trả lời all các câu hỏi trên có thể t giúp được C lấy lại

Nói từ đầu chí cuối hk thấy số SS# quan trọng nhất nó đâu ????? ai là người điền vào số SS# ?? C hay là thằng bán acc ??? mail gốc C đã đổi pass chưa ??? trả lời all các câu hỏi trên có thể t giúp được C lấy lại
SSN chưa điền, mà giờ đâu điền được nữa.
mail gốc đổi pass rùi, pass không mạnh vô cùng.

Số SS# mà hk điền vào thì hk biết C để trống nó để làm gì???? nếu mà C là ng điền số SS# thì t còn giúp được nhưng số đó chưa điền thì chịu(mặt dù mail gốc mất nhưng vẫn lấy lại được)

Announcements

Forum statistics

Threads
423,755
176,208
Latest member
trumdepin

Most viewed of week

Most discussed of week

Most viewed of week

Most discussed of week

Back