Software & Tools [MasterViralTraffic] Tool TẠO và NUÔI Danh Sách Phát YouTbe lên top - TỰ ĐỘNG - 99k - VCB

View hệ thống PLL chỉ để sử dụng đẩy cho content nên chưa ra site kéo view, hay bán traffic thời điểm này.
Mục tiêu mình cao hơn, tập trung vào chất lượng traffic để xây dựng hệ thống content, phát triển rộng ra nhiều chủ đề sau này. AE nào trong hệ thống 6 tháng - 1 năm khi ổn định sẽ bắt đầu hợp tác được với nhau thêm nữa.

Không kiếm tiền từ view lẻ. Cạnh tranh giá sao lại các pro chơi pll 18+ hay view vps, và hệ thống chạy adsword tự động. Hay nhiều ae chạy adword lẻ lên copoun. Chạy thì ép giá thầu tệ cũng 10đ, bán lại 25-50đ lời gấp đôi->gấp 10 tiền bỏ ra, ez game. Nhưng mệt người cạnh tranh giá với nhau vật vã lắm, không bền được :popo_bye:
Tương lai đang ra mắt hệ thống vệ tinh kéo view tự động bằng traffic từ website, lúc này sẽ cho thuê traffic, xây blog build brand cho kênh. Nhưng sẽ mất thời gian xây dựng 1 năm để SEO cho website kéo traffic chuyên cho YouTube.

Anh em nào cọc trước site cho mình thì chơi luôn thôi. Đang triển khai. SEO Website lâu bền hơn nhiều, nên không dùng cho content rác, và tay nhỏ.

View hệ thống PLL chỉ để sử dụng đẩy cho content nên chưa ra site kéo view, hay bán traffic thời điểm này.
Mục tiêu mình cao hơn, tập trung vào chất lượng traffic để xây dựng hệ thống content, phát triển rộng ra nhiều chủ đề sau này. AE nào trong hệ thống 6 tháng - 1 năm khi ổn định sẽ bắt đầu hợp tác được với nhau thêm nữa.

Không kiếm tiền từ view lẻ. Cạnh tranh giá sao lại các pro chơi pll 18+ hay view vps, và hệ thống chạy adsword tự động. Hay nhiều ae chạy adword lẻ lên copoun. Chạy thì ép giá thầu tệ cũng 10đ, bán lại 25-50đ lời gấp đôi->gấp 10 tiền bỏ ra, ez game. Nhưng mệt người cạnh tranh giá với nhau vật vã lắm, không bền được :popo_bye:
bro ơi, có làm đc hệ thống kiểu mình chỉ cần điền link video và keyword vào hệ thống tự tạo PLL trong vòng 30 ngày không :D kiểu thuê kéo PLL ko cần phải tạo nhiều bước ấy

bro ơi, có làm đc hệ thống kiểu mình chỉ cần điền link video và keyword vào hệ thống tự tạo PLL trong vòng 30 ngày không :D kiểu thuê kéo PLL ko cần phải tạo nhiều bước ấy
À vậy là kiểu chạy thuê ấy hả.
Chạy thuê thủ công thì chắc được.

Còn để xây hệ thống, hơi cực à.
Phải làm riêng sever offline, đội giá đầu tư.
Rồi còn kết nối module hệ thống và tracking đơn hàng online và tool trên sever.
Rồi phát sinh quản lý tài nguyên email của từng tài khoản, tài nguyên lịch sử của từng kênh chứa loại PLL nào để nuôi.
Thêm video mới vào PLL theo yêu cầu dựa vào tài nguyên từng account nữa.
Update theo google, update chức năng mới của tool thường xuyên nữa.

Ai chơi kiểu khách lẻ thì mua kiểu vậy trên hệ thống cũng chả hiệu quả, mất mẹ cái cốt lõi ban đầu hướng đến, nên thôi dẹp sớm. Tốn tiền ae chạy k hiệu quả.

Còn ae nào làm lâu dài, thì kéo về pc vẫn lợi hơn nhiều, custom được nhiều thứ. Linh động hơn. :popo_big_smile:
Còn thích thì chạy thuê thủ công, thì chắc được. hì hì :popo_bye:

up bay top, anh em cần hỗ trợ inbox nhé. kaka :popo_bye: .......

up bay top, kaka :popo_bye: .......

[MasterViralTraffic Tool kéo view cho kênh youtube, xây dựng hệ thống kéo view cho kênh youtube.]

Google update đã thuật toán không cho tạo quá 20-25PLL/kênh trong ngày.

Update đã tìm cách lách để đối phó lại thay đổi này của YouTube nhé.
Chia sẻ trong group hỗ trợ thành viên đã sử dụng.
[MasterViralTraffic Tool kéo view cho kênh youtube, xây dựng hệ thống kéo view cho kênh youtube.]

Google update đã thuật toán không cho tạo quá 20-25PLL/kênh trong ngày.

Đã update video cách tạo tiêu đề và mô tả PLL bằng tool kết hợp kĩ thuật số lượng PLL, và cách điều phối hàng ngày, để hiệu quả nhất trong group support.
AE nào đã có key mà chưa join thì tranh thủ join nhé.

:popo_bye: Hôm nay hạn cuối kết thúc gói dùng thử 50k, sẽ về giá gốc 99k trong ngày mai.
Goodluck anh em.

Hôm nay ra video update tính năng, chèn video vào vị trí thứ 2 của hê thống PLL cũ.
Sức mạnh của hệ thống được phát huy.

Hôm nay sẽ chia sẻ 2 kĩ năng chơi video mồi trong PLL cho anh em.
Follow group nhé. :popo_bye:

Giá sao xếp

Trên thị trường không thiếu tool PLL, tuy nhiên giả lập hành vi người dùng như thật, và hạn chế bị chết kênh thì chỉ có tool mình đáp ứng.
Quan trọng ở đây cách mình làm sẽ hướng dẫn cho anh em xây hệ thống kéo view bền vững.
Giờ support mới xong, viết vài dòng up bài rồi good night ae. :popo_still_dreaming:

up bay top ngày mới, anh em cần hỗ trợ inbox nhé. kaka :popo_bye: .....
Hôm nay sẽ có update mới hd thêm cách chơi hiệu quả trong group

Announcements

Today's birthdays

Forum statistics

Threads
417,421
169,767
Latest member
lucHo

Most viewed of week

Most viewed of week

Back