Ask Mạng quảng cáo tương thích với adsense

nglax

Newbie
Reactions
0
MR
0.141
Anh em có mạng quảng cáo nào tương thích với adsense cho em tham khảo với
Chơi với mỗi adsense ngày kiếm được 1-2 đô đói quá ạ

Ngoài GA thì các mạng QC khác toàn rác, QC tào lao không, đã vậy ko có CDN nên làm site chậm đi hẳn.

Mấy bên khác chạy Q/C toàn gì gì đâu, với mỗi adsense load đã nặng rồi. bác thêm nữa chắc chậm rì

Anh em có mạng quảng cáo nào tương thích với adsense cho em tham khảo với
Chơi với mỗi adsense ngày kiếm được 1-2 đô đói quá ạ
Ngoài Adsense ra thì t thấy nhiều bác cũng chuyển dần sang AdMaven dùng thay thế rồi, ưu điểm thì có rate cao, với bên adsense quy trình xét duyệt các thứ phức tạp hơn, bên đây đăng ký rồi dùng liền luôn cũng được

Lâu lắm rồi mới gặp lại pro, dạo này có kèo nào thơm thơm không inbox em đi bờ pro, chán làm công ty lắm rồi
hey bro, mình vẫn vậy, kèo thì vẫn chỉ là kèo quanh quẩn adsense và ads thôi, ngành này gắn bó bao năm qua.

hey bro, mình vẫn vậy, kèo thì vẫn chỉ là kèo quanh quẩn adsense và ads thôi, ngành này gắn bó bao năm qua.
Có tut không ??? inbox share em đi, cho em xin mấy tấm hình thu nhập tháng rồi của pro đi, inbox zalo, facebook, tele của pro đi, để có gì dễ liên lạc, chứ thấy ít online trên này quá :popo_too_sad:

Có tut không ??? inbox share em đi, cho em xin mấy tấm hình thu nhập tháng rồi của pro đi, inbox zalo, facebook, tele của pro đi, để có gì dễ liên lạc, chứ thấy ít online trên này quá :popo_too_sad:
ga vẫn vậy mà, chỉ có ga mới giờ là kiểm duyệt gắt gao hơn ngày trước, thường là google nó có gửi mail thông báo từ trước để chuẩn bị tâm lý.

tut thì giờ nên share kín, vì nhạy cảm, mùa adsense được giá này mà làm tut thì bị các ông ấy rủa tới chết đó bạn.

inbox mình kín đáo, ae đọc rồi lưu làm, phát triển nó.

khoảng tháng 8 này có một đợt cập nhật lớn cả adsense và mảng ads nên giờ đa phần là ae nín thở theo dõi tình hình.

Announcements

Today's birthdays

Forum statistics

Threads
418,558
170,647
Latest member
Topmanhua
Back
Top Bottom