Help Mạng quảng cáo Mgid giảm rate, trừ tiền

vudinh89

Senior
Pre-verified
Reactions
170
MR
4.587
Có anh em nào đang chơi Mgid cho mình hỏi xem rate đều đều của site ae là bao nhiêu.

Mình thì rate trước mới tham gia là 0.45 rồi giảm 0.35 và nửa tháng nay còn 0.23, trong khi traffic đang tốt.

Còn vấn đề nữa là mình thấy rõ ràng tiền đang kiếm được là $325 thì mai vào xem còn có $198. May mình cũng chụp màn hình và gửi support nhưng 2 tuần chưa trả lời gì.

Mgid lâu năm rồi, nhiều site lớn đặt mà còn ăn gian thì cũng chịu.

Có anh em nào đang chơi Mgid cho mình hỏi xem rate đều đều của site ae là bao nhiêu.

Mình thì rate trước mới tham gia là 0.45 rồi giảm 0.35 và nửa tháng nay còn 0.23, trong khi traffic đang tốt.

Còn vấn đề nữa là mình thấy rõ ràng tiền đang kiếm được là $325 thì mai vào xem còn có $198. May mình cũng chụp màn hình và gửi support nhưng 2 tuần chưa trả lời gì.

bán site thì inbox em nha

bạn có tham gia GA ko thế?

né ngay khi có thể nhé các bác.

CPC thấp RPM thấp hơn GA nhiều
Cùng lắm mới phái chơi nó thôi

Hi anh em,gần đây mình được người bạn giới thiệu chơi mạng push notification này chung với adsense khá ngon rate hiện tại 6$/1000 sub mua thẳng luôn. Pay min là 10$.Anh em nào traffic ổn thử chơi kiếm chút cơm cháo ntn nhé.
Phù hợp với anh em có traffic Việt, Indo và Thái.Còn các dạng traffic khác em chưa thử.
Link đăng kí https://pub.pushtimize.com/login
Em có để hình show thông tin dưới cho anh em coi nhé.
Cảm ơn anh em

Hi teman!
Aku merekomendasikan (menyarankan) kamu untuk menggunakan Ad-Maven beberapa tahun dan ini selalu memberikan aku keuntungan yang bagus dengan cara menetisasi
Sangat bagus tarifnya dan mendukung, juga uang selalu tepat waktu

Hi anh em,gần đây mình được người bạn giới thiệu chơi mạng push notification này chung với adsense khá ngon rate hiện tại 6$/1000 sub mua thẳng luôn. Pay min là 10$.Anh em nào traffic ổn thử chơi kiếm chút cơm cháo ntn nhé.
Phù hợp với anh em có traffic Việt, Indo và Thái.Còn các dạng traffic khác em chưa thử.
Link đăng kí https://pub.pushtimize.com/login
Em có để hình show thông tin dưới cho anh em coi nhé.
Cảm ơn anh em
View attachment 139682
cái này nó tính tiền ntn v bác

Announcements

Today's birthdays

Forum statistics

Threads
417,470
169,795
Latest member
AdvNd

Most viewed of week