Ask mạng ngày càng lag mạnh các bác ạ

anhyueml

Junior
Reactions
17
MR
0.000
như các tiêu đề đã đề cập máy ngày qua về tình trạng cáp quang biển bị sự cố thay vì sửa chữa đúng hẹn thì liên tiếp bị dời lùi thời gian
đặt biệt là những ngày nay VNPT bị ảnh hưởng nặng quá thể hay do mạng nhà mình có vấn đề, ban ngày thì lag kiểu chập chờn ban đêm từ 7h trở đi là lag kiểu ko load hay vào nỗi facebook...có bác nào đang trong tình trang như mình chia sẻ lên đây để động râm nắm bắt tình hình ạ

Vnpt bị rò điện nên đợt này xác định 2 tuần nữa mới đc. Vl vnpt

như các tiêu đề đã đề cập máy ngày qua về tình trạng cáp quang biển bị sự cố thay vì sửa chữa đúng hẹn thì liên tiếp bị dời lùi thời gian
đặt biệt là những ngày nay VNPT bị ảnh hưởng nặng quá thể hay do mạng nhà mình có vấn đề, ban ngày thì lag kiểu chập chờn ban đêm từ 7h trở đi là lag kiểu ko load hay vào nỗi facebook...có bác nào đang trong tình trang như mình chia sẻ lên đây để động râm nắm bắt tình hình ạ
mình bị lag đến mức mà k vào được web quốc tế luôn này FPT:mad::mad:

sống chung với lũ quen rồi

hix, riết rồi đứt cáp thành 1 thói quen định kỳ luôn. :(

Năm ngoài và năm nay đứt nhiều hơn mọi năm.

Chuẩn y như bạn luôn. Tầm 7h tối là ko load nổi cái gì trừ youtube.
Đứt cáp nhớ là cách đây hơn 1 tháng rồi, mà ko thấy nó thông báo khi nào sửa xong, vkl bọn này

nhà bác nào xem dc trang này thì mạng ngon:rolleyes: xemlanung chấm cơm:D

Mạng lag thế này, network lo lắng lắm đây. Thiếu pub và member việt nam tau sống sao nổi.

Announcements

Forum statistics

Threads
418,591
170,686
Latest member
dungnv40581
Back
Top Bottom