Ask Mạng bình thường sao sock lại quá chậm

mrblack0301

Newbie
Reactions
0
MR
0.000
Vẫn biết dùng sock sẽ chậm nhưng mà bình thường thì vẫn ko đến nỗi nào vẫn load off bình thường nhưng chả hiểu sao 1 tuần nay sock của mình làm kiểu ji cũng chậm đổi sock thì nhanh đc 1 tí xong lại chậm mình test ping mạng vẫn thấy bt mình xài fpt gói 8mb có ai biết vì sao giúp mình với xin cảm ơn :)))
p/s: đã cài lại máy 2 lần vẫn vậy

mình cũng bị như trên .sài HMA cực yếu .mình sài fpt 8mb ở xì gòn

Vẫn biết dùng sock sẽ chậm nhưng mà bình thường thì vẫn ko đến nỗi nào vẫn load off bình thường nhưng chả hiểu sao 1 tuần nay sock của mình làm kiểu ji cũng chậm đổi sock thì nhanh đc 1 tí xong lại chậm mình test ping mạng vẫn thấy bt mình xài fpt gói 8mb có ai biết vì sao giúp mình với xin cảm ơn :)))
p/s: đã cài lại máy 2 lần vẫn vậy
mình cũng bị như trên .sài HMA cực yếu .mình sài fpt 8mb ở xì gòn
Gọi điện lên tổng đài đòi mở băng thông QTe không thì đốt nhà mạng luôn đê:)

mình dùng speed test kiểm tra băng thông quốc tế vẫn bình thường :-s mà có khi thế thật bọn nhà mạng gần tết hay giới hạn băng thông làm trò con bò để kiếm thêm tiền từ gọi quốc tế lắm

Đúng là FPT 10 ngày nay như RÙA từ khi sự cố khắc phục xong, có khi còn chậm hơn khi chưa khắc phục nữa :D

Cũng tùy khu vực bác ơi , mấy bác đừng có nghe ai nói viettel mạnh hay fpt mạnh gì đổi qua , đừng có nghe nhé , tùy khu vực mà nên bắt mạng chỗ nào thôi , chứ chỗ mình FPT sửa xong là speed tăng rõ rệt thậm chí hơn cả lúc trước , còn viettel thì tà tà chả tăng được tẹo nào .

Announcements

Today's birthdays

Forum statistics

Threads
420,543
172,613
Latest member
Kasuwa

Most viewed of week

Most discussed of week

Most viewed of week

Most discussed of week