• Chào Guest,

Hãy cùng mọi người hướng đến một cộng đồng MMO ngày càng trong sạch. MMO4ME.com sẽ là nơi tập trung tất cả những thông tin uy tín cũng như lừa đảo (SCAM) của bất kì cá nhân nào. (Đọc chi tiết!)

Chương trình khởi động:
    Thưởng 1.5 MR ngay khi bạn tạo yêu cầu mới cho bất kì cá nhân nào và được duyệt thành công. Chi tiết các bạn có thể xem thêm tại đây.

SCAM Making-dollar - Lãi giờ

:oops::oops: người ta khuyên vì tốt cho bác thôi. xong rồi lại la làng lên là đám có kinh nghiệm đi đâu hết để newbie ăn cam. bác cứ bật lại vậy đi thì mình chiều. lâu nay ngưng post site chắc giờ ngưng nhắc nhở newbie luôn quá
post site đi nào. để kiếm ít cháo ==))))))

Nói cái kiểu chung chung thì ai chẳng nói được. Lúc bác chủ topic đăng site sao không vào nói luôn là đừng dep đi. Lúc nó scam rồi tự nhiên vào nói câu: không biết thì dựa cột mà nghe như bố đời.

Còn khi bị scam thì đăng vào để cho mọi người biết không dep nữa thôi chứ tôi có đổ lỗi cho ai đâu.

:rolleyes::rolleyes: xin lỗi bác bác đi tất cả topic mà bác thớt đăng xem. coi bao nhiêu cái có cảnh báo ?? mà anh em cũng đâu rảnh canh em thằng khốn nay ra để mà cảnh báo cho các bác:eek: . cảnh báo để lần sau bác muốn chơi với nó thì biết đường mà chơi.

Nói cái kiểu chung chung thì ai chẳng nói được. Lúc bác chủ topic đăng site sao không vào nói luôn là đừng dep đi. Lúc nó scam rồi tự nhiên vào nói câu: không biết thì dựa cột mà nghe như bố đời.
đâu phải ai cũng canh giờ a tú post site mà vào cảnh báo đâu. với lại đấy đâu phải trách nhiệm của ng t đâu bác.

:eek::eek: mà mình nói thẳng luôn rất nhiều pro tâm huyết với hyip sau quá trinh post site lúc ăn không sao lúc scam bị chửi rồi thông đồng admin các kiểu nên họ chán chuyển sang chơi âm thầm lặng lẽ rồi.
Site lãi giờ có plan 4h chơi <8$ và trể nhất 45p ok
Chắc sau này cũng chuyển sang nằm vùng. nhường đất lại cho thế hệ mới. da mặt càng già càng mỏng mất rồi

đâu phải ai cũng canh giờ a tú post site mà vào cảnh báo đâu. với lại đấy đâu phải trách nhiệm của ng t đâu bác.
Vậy đó. Mình cũng nói ở trên là mình không nói gì đến trách móc ai hay kêu ca gì. Tại có bác bảo có thằng admin trước cũng ở diễn đàn này nên tôi hỏi vui là bác có biết tên nó không mà bác kia vào nói là không biết thì dựa cột mà nghe như kiểu tôi vừa nói gì xúc phạm đến bác ấy.

Vậy đó. Mình cũng nói ở trên là mình không nói gì đến trách móc ai hay kêu ca gì. Tại có bác bảo có thằng admin trước cũng ở diễn đàn này nên tôi hỏi vui là bác có biết tên nó không mà bác kia vào nói là không biết thì dựa cột mà nghe như kiểu tôi vừa nói gì xúc phạm đến bác ấy.
admin nằm vùng tại đây rất nhiều nên nhắc nhở cũng ít khi nói toạc ra lắm do sợ nó hốt nguyên 1 cục trừ mấy thằng bẩn bựa ra thì đập thẳng cho nó hết làm ăn. mà admin nó thay đổi danh tính trong 30s. anh kia bị bóc phốt tới giờ không thấy đâu nữa :cool::cool: . còn ý bác trên là có nhiều site tốt để lựa chọn cân nhắc á mà. tiền của mình nên thận trọng trước khi dep

admin nằm vùng tại đây rất nhiều nên nhắc nhở cũng ít khi nói toạc ra lắm do sợ nó hốt nguyên 1 cục trừ mấy thằng bẩn bựa ra thì đập thẳng cho nó hết làm ăn. mà admin nó thay đổi danh tính trong 30s. anh kia bị bóc phốt tới giờ không thấy đâu nữa :cool::cool: . còn ý bác trên là có nhiều site tốt để lựa chọn cân nhắc á mà. tiền của mình nên thận trọng trước khi dep
Em thấy thích kiểu nói chuyện của bác. Hy vọng sau này được bác chỉ giáo thêm :p.

Em thấy thích kiểu nói chuyện của bác. Hy vọng sau này được bác chỉ giáo thêm :p.
mình ít khi onl rồi. chỉ khi nào rảnh dạo 1 vòng các post úp thêm xíu thông tin giúp các newbie cá kiếm thôi. đang có 4 site lãi giờ ngon lành do bác xetang post đó. tranh thủ đi :D:D

mình ít khi onl rồi. chỉ khi nào rảnh dạo 1 vòng các post úp thêm xíu thông tin giúp các newbie cá kiếm thôi. đang có 4 site lãi giờ ngon lành do bác xetang post đó. tranh thủ đi :D:D
h vào có đc nữa k @Huycan mà bữa trc thấy ông onl nhiều lắm sao h ít onl v

h vào có đc nữa k @Huycan mà bữa trc thấy ông onl nhiều lắm sao h ít onl v
vào thoải mái site nào của nó cũng sống 2 3 ngày là ít nhất . mà nhớ là dep nhiều lần xong req RCB luôn 1 lượt đề phòng miss dep . dạo này bận việc thôi. deadline lúc nào chả có. với như ở trên đã nói. đang dần dần nhường sân khấu cho 1 thế hệ hyip mới mà :D:D

Chơi hyip mà ng khác nói ad này ad nọ là do các site trc của nó nên ms biết dc cách làm việc của nó, khuyên các bác mà cứ suốt ngày đòi danh tính thật thế đố ai tìm dc, tìm dc danh tính giả của nó là may
Q
Bác có tên tuổi của nó không post lên đây xem :)). Hay bác là admin :)).
Bn bảo sao k ai vào nhắc, nhắc chung chung. Thế bn k thấy lạ sao k ai cmt à, chứ phải nhắc sao, muốn nhắc sao thì inbox mà hỏi, nói nhiều mất lòng.
Chia sẻ kinh nghiệm đây ai k đọc thì thiệt, sau này sẽ chẳng ai đưa cơm tới miệng cho bn đâu:
muốn học hyip lãi giờ thì vào khung tìm kiếm của mmo4me nhập "lãi giờ" xong đọc tất cả các post của nó xem học dc gì k, hyip là phải đọc nhiều và quan hệ nhiều, chơi site lãi giờ chỉ cần vậy thôi yếu tố may mắn chiếm phần nhỏ.

Last edited:
Chơi hyip mà ng khác nói ad này ad nọ là do các site trc của nó nên ms biết dc cách làm việc của nó, khuyên các bác mà cứ suốt ngày đòi danh tính thật thế đố ai tìm dc, tìm dc danh tính giả của nó là may
Q

Bn bảo sao k ai vào nhắc, nhắc chung chung. Thế bn k thấy lạ sao k ai cmt à, chứ phải nhắc sao, muốn nhắc sao thì inbox mà hỏi, nói nhiều mất lòng.
Thôi hiểu lầm thôi bác. Cá tháng tư vui vẻ bác nhé.

má, site nào cũng vô nhắc. nó ra liền 10 site 1 lúc nhắc kiểu gì.:confused:

vào thoải mái site nào của nó cũng sống 2 3 ngày là ít nhất . mà nhớ là dep nhiều lần xong req RCB luôn 1 lượt đề phòng miss dep . dạo này bận việc thôi. deadline lúc nào chả có. với như ở trên đã nói. đang dần dần nhường sân khấu cho 1 thế hệ hyip mới mà :D:D
mỗi site 10xu hay 8 xu trở xún nhỉ =))

Announcements

Today's birthdays

Forum statistics

Threads
418,965
171,036
Latest member
vieclambaoano
Back
Top Bottom