Matrix MagicCoin: dự án coin MLM khủng nhất với những Angel Investor hùng mạnh nhất

vào được rồi tưởng web die cơ
Web nó khủng mà cậu. nó không thèm bật xác nhận mail khi đăng ký có nghĩa là nó chập nhận cho đăng ký acc thoải mái, ko sợ spam. Server của nó dư sức chứa acc clone

Mình thích nhất cái này:
Với việc sử dụng Proof of Stake thì MAGE muốn nhà đầu tư chuyển dần sang holder. Chỉ cần để coin vào ví bạn sẽ được trả lãi đều đặn hàng ngày hoặc hàng tháng bằng coin. Hold càng nhiều, lãi suất càng cao. Khi càng nhiều nhà đầu tư chuyển sang Hold sẽ tạo ra sự khan hiếm coin đẩy giá của MAGE lên rất cao. Và bạn sẽ hưởng được lãi kép từ việc nhận lãi bằng coin và sự tăng giá của đồng MAGE. Đây chính là điều khác biệt giữa MAGE với những coin MLM hiện tại.

Bên cạnh đó, MAGE còn có chính sách “Buy Back” sử dụng doanh thu có được từ việc hoạt động kinh doanh để mua lại số lượng coin đã phát hành một cách định kì. Sau đó mang tiêu hủy số coin đó đi làm cho nguồn cung giảm dẫn đến giá MAGE sẽ tăng lên .

bác có làm gói gộp chung k

bác có làm gói gộp chung k
Mua trên sàn khi ICO đó cậu. Khi len ding nếu cậu muốn thì vào team của mình chạy gói VIP nhé

bác có nhóm fb hay telegram ko, cho dễ trao đổi

id lucisroxas
server web của con này hay down vãi

Web nó khủng mà cậu. nó không thèm bật xác nhận mail khi đăng ký có nghĩa là nó chập nhận cho đăng ký acc thoải mái, ko sợ spam. Server của nó dư sức chứa acc clone
cái này thì bậy nha bác, bất cứ 1 doanh nghiệp nào cũng cần phải có 1 server mail, ngoài bảo mật ra thì nó còn là kênh thông báo mọi tin tức trực tiếp tới từng mail của custome or các thông tin quan trọng với cá nhân nào đó, Mail là 1 cách thể hiện khả năng làm việc chuyên nghiệp của 1 DN đấy

cái này thì bậy nha bác, bất cứ 1 doanh nghiệp nào cũng cần phải có 1 server mail, ngoài bảo mật ra thì nó còn là kênh thông báo mọi tin tức trực tiếp tới từng mail của custome or các thông tin quan trọng với cá nhân nào đó, Mail là 1 cách thể hiện khả năng làm việc chuyên nghiệp của 1 DN đấy

sao nghe bác nói cảm thấy bất an quá

sao nghe bác nói cảm thấy bất an quá
Tổng hợp vài "thắc mắc" về Magiccoin:
1/ Không có link confirm, kém bảo mật?
- Mình chẳng rõ suy nghĩ này xuất phát từ đâu nữa
:D? Link xác nhận khi đăng ký là để tránh tình trạng tạo tài khoản ảo làm đầy hệ thống, website nào sợ thì bật tính năng này để ngăn chặn. Đa số các site đều sợ nên đều làm, và dường như vô tình khiến các bạn tưởng đó là 1 "chuẩn để bảo mật"?
MagicCoin vốn dĩ đã hot, site vừa mở đăng ký thì FB tràn ngập link, việc tài khoản được tạo ồ ạt là điều chắc chắn xảy ra, cần gì phải bật
:)). Lúc còn trong dev của Magiccoin, chính mình là người đề xuất bỏ tính năng kích hoạt qua email do thấy server dư sức chứa cả acc clone. Và đề xuất cả việc "khôi phục email" phải thông qua gửi ticket cho đội ngũ check.
(mình cũng chẳng nhận được 1 email confirm nào từ HEX thần thánh
:v)

2/ Wallet ko có chỗ để deposit BTC/ETH?
- Đã bảo ICo trên sàn mà đòi 2 cổng kia làm quái gì??

3/ Dự án chưa ICO mà đã lên sàn?
- Cái này là điểm mạnh nổi bật của MAGE, giờ lại bị hiểu thành "điểm yếu". Mình cũng bó tay
:D
Với những dự án ICO trên web thì: không biết có coin không? liệu có phải mua coin ảo trên web ko? không biết có lên sàn không? hồi hộp ko biết có rút được BTC khi hết ICO hay không? >> hot, điểm mạnh?
Còn dự án đã công khai, hoàn tất những thứ thực tế: có coin, lên sàn, không lo bị hack BTC, không lo ko rút được BTC nếu ko mua được >> cùi, điểm yếu?

===

Chém 3 câu đó xong không có nghĩa mình bảo MAGE sẽ "ngon cơm". Nhưng mình thích tham gia 1 pj mà không phải "lo lắng" những thứ không cần thiết. Chỉ riêng việc lo lắng MAGE có scam lending hay không là đã đủ mệt rồi
:))

COPY

Last edited:
:):):):):):)

Last edited:

Announcements

Today's birthdays

Forum statistics

Threads
418,321
170,450
Latest member