Mách bạn đầu tư quỹ Forex

kenvilDo

Newbie
Reactions
0
MR
0.035
Chào mọi người,
Mình nằm vùng diễn đàn từ lâu, cũng thử nghiệm nhiều lĩnh vực trong diễn đàn. Nhưng tình huống chung là con đường nào cũng ngày 1 khó. Và scam quá nhiều. Nay mình mạn phép viết thread nhằm mục đích giới thiệu cũng như quảng bá một quỹ forex có lời và ổn định. Thông số mình chụp từ website như sau:

Screen Shot 2019-10-09 at 14.20.27.png

Vậy Quỹ ở đây là gì?

Quỹ ở đây là tài khoản PAMM. Tài khoản PAMM được vận hành theo kiểu Mô đun hay còn được gọi là quản lý tiền theo tỷ lệ phần trăm. Một nhà đầu tư có thể phân bố tiền của mình theo tỷ lệ phần trăm mong muốn cho các nhà giao dịch/ người quản lý tiền đủ điều kiện mà họ chọn. Những người giao dịch/ quản lý vốn của nhà đầu tư để tạo ra lợi nhuận và ăn chia với nhà đầu tư.

Tài khoản PAMM là 1 dịch vụ đầu tư ít rủi ro, nó tạo ra nguồn thu nhập thụ động cho khách hàng. Việc đầu tư vào tài khoản PAMM được vận hành hoàn toàn tự động. Mức lợi nhuận hay thua lỗ được chia theo tỷ lệ được quản lý trong chương trình quản lý của PAMM.

Hiện tại thì quỹ này đang ở trên alpari https://alpari.com/en/invest/pamm/443064/. Tuy nhiên, sàn này chi phí nạp rút khá cao, và không được thân thiện với Việt Nam. Hiện chủ quỹ đang thiết lập thêm ở Hotforex https://pamm.hotforex.com/hf/en/managerdetails.html?managerID=1238117.

Mọi người tham khảo, mong rằng bài viết này mang đến cho bạn 1 lựa chọn đầu tư có hiệu quả.
P/S. Mọi người click vào link để tìm hiểu thêm

Mình đánh giá cao nỗ lực tiếp thị của bạn, nhưng bạn cần cung cấp nhiều thông tin hơn để thuyết phục các nhà đầu tư đặt tiền với PAMM của mình. Có bằng chứng nào về hoạt động trước đây không? Đại lý chính của bạn là ai? Bạn có tài liệu tham chiếu không?

Các tài khoản PAMM thường được điều khiểm bởi các nhà giao dịch chuyên nghiệp trình độ cao, đó là những người dùng tiền của bạn để giao dịch và sẽ chia cho bạn một phần lợi nhuận của họ. Tuy nhiên rất khó để tìm được tài khoản PAMM uy tín và họ thường yêu cầu vốn đầu tư rất cao, ít nhất là 1 triệu đô la

Announcements

Today's birthdays

Forum statistics

Threads
418,356
170,481
Latest member
hoidap24h

Most viewed of week

Most viewed of week

Back
Top Bottom