Mặc Bikini kiểu này, khỏi mặc thì hơn!

asus

Junior
Reactions
250
MR
0.000
[video=youtube;h3YL2f2fN24]http://www.youtube.com/watch?v=h3YL2f2fN24[/video]

Nhìn em châu phi nhìn ảm vãy hic hic mà mấy em ý dùng dao cạo gi lét gét tơ cạo hết rồi nên nhìn mới bóng như thế =))

coi như mình vào nhầm chỗ :binhsua36:

:m021: toàn bứm với bứm

mỏi tay quá :binhsua26:

Á . Da đen vớ vẩn trông lại hay .Thấy là lạ à nghen.

thời buổi tiên tiến cái gì cũng nhỏ dần riết rồi không còn nhỏ được nữa :binhsua27:

Sau hơn 4 tháng hoạt động ở forum, mình thấy chỉ trong 1 tháng gần đây forum càng ngày càng có nhiều Topic post những hình ảnh mang tính chất sexy và kích thích, như vậy thật sự not good, forum MMO còn có rất nhiều member là con gái hoặc dưới 18t...

ơ lụ lựa, có em da đen thấy hãm tài vl ghê. Nhìn cái hết muốn coi film luôn.

Có lẽ ta nên thay em mỹ đen bằng 1 em girl hàn Quốc thì lại hay à :binhsua24:

- - - Updated - - -

Sau hơn 4 tháng hoạt động ở forum, mình thấy chỉ trong 1 tháng gần đây forum càng ngày càng có nhiều Topic post những hình ảnh mang tính chất sexy và kích thích, như vậy thật sự not good, forum MMO còn có rất nhiều member là con gái hoặc dưới 18t...

hây da, đồng tình với bạn 20% thôi.

Bọn con gái và mấy đứa con nít <18+ thì nó đã coi còn dữ hơn nữa. che giầu chi cho mệt. Che càng nhiều tụi nó xem càng ác liệt hơn.

Nếu như không tin, bạn hãy nhớ lại mấy các topic để là "dưới 18+ không dc vào" =>> tụi nó vào như quân Mông Nguyên bạn ơi !!

Ai muốn xem ở đâu thì tùy, kể cả PTU = 3x cũng kiếm bộn tiền nhưng trong Box PTU vẫn chưa bao h share hình ảnh hay video về 3x lên forum, forum ta là forum tổng hợp về MMO mà đâu có liên quan gì đến hình ảnh khêu gợi đâu mà ^^!

3x là 1 phần Relax cho những người trên 18t, nhưng forum MMO của chúng ta ko phải forum chỉ dành riêng cho người trên 18t, và càng ko phải là Forum 18+, các bạn có đồng ý với mình ko nà hihi ^^!

Last edited by a moderator:

Announcements

Today's birthdays

Forum statistics

Threads
418,557
170,647
Latest member
Topmanhua
Back
Top Bottom