kurovirus

Newbie
Reactions
2
MR
0.003
Thay vì trông chờ vào các cách kiếm tiền phụ thuộc vào người khác hay có nguy cơ kéo bạn vào các hệ thống đa cấp, hôm nay mình giới thiệu với mọi người cách chơi game kiếm tiền, hoàn toàn minh bạch, thống kê rõ ràng chi tiết theo khả năng chơi game của các bạn.
Đây là app Lucky Diamond. Mọi người tải theo link
iOS: https://apps.apple.com/app/lucky-diamond/id1536356588
Android: https://play.google.com/store/apps/details...
Mục tiêu đơn giản là chơi các game có trong app này để tích lũy kim cương, cứ 100.000 kim cương sẽ đổi ra 100.000 đồng. Đủ 100.000 kim cương là được rút tiền.
Quan trọng hơn hết bạn không phải nạp 1 đồng nào vào để chơi. Hoàn toàn miễn phí!
App này còn hay ở chỗ có rất nhiều cách kiếm thêm kim cương chứ không chỉ bắt ngồi cày game. Cụ thể mình hướng dẫn theo quá trình bắt đầu chơi luôn nha:
1. Khoản thưởng chào mừng:
Khi mới tải app về bạn nhận được 5.000 kim cương chào mừng.
2. Thưởng theo thời gian:
Cái này là khi chơi càng đạt level cao thì sau mỗi tiếng bạn được thưởng lại càng nhiều kim cương.
3. Nhập mã giới thiệu:
Tức là mỗi người chơi được cấp 1 mã giới thiệu. Khi bạn nhập mã giới thiệu của 1 người và ngược lại, cả 2 bạn sẽ được thưởng 5.000 kim cương mỗi người. Và không giới hạn số lần nhập mã. Bạn giới thiệu cho 10 người vào game nhập mã của bạn thì tổng cộng bạn nhận được 50.000 kim cương (tương đương 50.000 đồng rồi đó).
4. Thưởng liên kết:
Phần này theo mình là hay nhất. Liên quan tới phần mã giới thiệu, ví dụ khi bạn giới thiệu được 1 người, người đó chơi game và rút tiền 100.000 kim cương ra, bạn sẽ nhận được 10% tức 10.000 kim cương. Vậy 10 người mà bạn giới thiệu vào mỗi người rút 100.000 thì bạn đã nhận được 100.000 đồng mà chưa phải làm gì.
5. Chat trúng thưởng:
Trong app có mục gọi là Lucky Chat. Mỗi lần chat bạn tốn 10 kim cương. Sau 1 giờ đồng hồ sẽ cộng tổng số kim cương mọi người đã dùng để random tặng cho 1 người đã chat. Phần thưởng này thì như trúng số vậy.
Còn cách để nhanh kiếm đủ tiền rút ra nhất chắc chắn là chơi game rồi. Hiện trong game có 5 trò chơi rất là dễ chơi, điểm thưởng x2 là chuyện dễ dàng.
Nói về vấn đề sợ bị lừa thì thứ 1 game này moi người không hề phải nạp tiền để chơi như các game khác. Thứ 2, có nhiều cổng rút tiền dễ dàng nhanh chóng:
- Rút tiền qua thẻ nạp điện thoại
- Rút tiền qua paypal hoặc thẻ ngân hàng
- Rút tiền về ví Bitcoin hoặc ETH
Về việc rút tiền thì cách tiện nhất là rút về ví ETH hoặc thẻ nạp điện thoại vì tốn phí chuyển tiền ít nhất. Các bước rút tiền có hướng dẫn rõ ràng trong app.
Và cuối cùng, mã giới thiêu của mình là "51" nha mọi người! Cùng nhau kiếm tiền nào!

Đã chuyển qua Reward App và đổi Title cho bạn cho hợp tiêu chí của Forums nhé. :popo_big_smile:

thế bác rút được bao nhiêu, em chơi được 100k mà được có 2 usd thôi à tưởng được 5 usd chứ. Bác rút 100k kim cương được bao nhiêu tiền.
e rút 2 lệnh, 1 lệnh đt, 1 lệnh eth nhưng được 100k tiền điện thoại
p/s: eth chưa về

Announcements

Today's birthdays

Forum statistics

Threads
417,433
169,777
Latest member
stake123

Most viewed of week

Most viewed of week