Event ( Close ) Lucky Number - Niềm vui nhân 3 và nhân thêm "n" mỗi ngày

Status
Not open for further replies.
Facebook Post - 1200x630.png

Chào mừng các bạn đến với trò chơi giải trí cao MMO Lucky Number. Với trò chơi này, các bạn có thể trở thành ngàn phú MR hoặc ngay cả triệu phú MR trong thời gian ngắn.

I. Cơ chế hoạt động:​

1. Người chơi mua số tự chọn từ 00 -> 99 bằng MR với từ 0.5 MR - 10 MR / 1 số. MR là gì?
    • Hệ thống sẽ tự dò số của bạn với 2 chữ số cuối trong các giải của xổ số miền bắc để xác định người trúng giải: https://www.kqxs.vn/mien-bac
  2. Hiện kết quả xổ số miền bắc có 27 số, tương đương 27 cơ hội trúng chỉ với một lần mua.
  3. Giải thưởng sẽ là nhân 3 lần số tiền bạn mua và nhân với tổng số kết quả trùng với con số bạn chọn.
    • Ví dụ bạn chọn mua số 79 với 1 MR. Trong 27 kết quả xổ số có 2 số có 2 chữ số cuối cùng là 79. Thì số MR bạn nhận sẽ là: 1 x 3 x 2 = 6 MR
    • Ví dụ bạn chọn mua số 79 với 1 MR. Trong 27 kết quả xổ số có 3 số có 2 chữ số cuối cùng là 79. Thì số MR bạn nhận sẽ là: 1 x 3 x 3 = 9 MR
  4. Các mốc thời gian hệ thống kiểm tra như sau:
    • Chốt số cuối cùng vào lúc: 18:00
      • Các số mua sau giờ này sẽ được tính sang giải ngày hôm sau.
    • Lấy kết quả xổ số: 19:00
    • Trao giải: 22:00

II. Cách thức tham gia:​

1. Nhìn vào Profile của bất kì ai và bấm vào số MR đang thể hiện:
  2. Chọn Tab "Lucky Number":
    • Tiếp theo đó, bạn chọn con số mình thích và điền số MR bất kì từ 0.5 MR - 10 MR mà bạn muốn mua
    • Cuối cùng là bấm "Buy" là xong
  3. Kết quả bạn sẽ thấy tên mình ở trong bảng này ở bên phải màn hình trang chủ:
    • Screenshot 2023-07-08 at 3.45.46 PM.png
  4. Mỗi lần bạn mua sẽ là 1 số
  5. Giải thưởng MR sẽ được tự động chuyển tới tài khoản MMO4ME của bạn. Bạn không cần phải báo danh để nhận giải.

Bắt đầu vận may nào. Chúc các bạn may mắn ;)
BQT MMO4ME

PS: Các bạn muốn kiếm thêm MR có thể tham gia các chương trình kiếm tiền thụ động với MMO4ME tại đây: https://mmo4me.com/threads/kiem-tien-thu-dong-voi-mmo4me-com.429723/

Last edited by a moderator:
Con người thường không trân trọng những gì mình dễ dàng có được.
Đúng, chính xác!!!:ami_fat_cat_025:

Ý bác là nạp đạn vào bác sẽ giữ gìn và cẩn trọng hơn, phải ko :popo_burn_joss_stick:

HAI MƯƠI HAI là một số khá đẹp vì time gần đây nó nổ liên tọi ah, hy vọng nay cũng vậy :popo_beauty:

Good luck, bro :ami_fat_cat_074::ami_fat_cat_074::ami_fat_cat_074:

Chúc pháp sư tối nay lụm lúa còn chiến với các đệ tử :popo_big_smile: :popo_big_smile: :popo_big_smile:

Âm thầm @Chung88mmo đu theo ông anh vậy :pepe_the_Frog_018::pepe_the_Frog_018::pepe_the_Frog_018::pepe_the_Frog_018:
Chỉ có 1 Pháp Sư duy nhất là @ADMINPIXPROFIT thui nha :popo_bye:

Còn lại tên sau này là Thánh, Tướng, Phù Thủy, Thầy ông nội.... tên gì cũng đc... Xin KHÔNG đụng đến "ngài" 🙏🙏🙏

Chỉ có 1 Pháp Sư duy nhất là @ADMINPIXPROFIT thui nha :popo_bye:

Còn lại tên sau này là Thánh, Tướng, Phù Thủy, Thầy ông nội.... tên gì cũng đc... Xin KHÔNG đụng đến "ngài" 🙏🙏🙏
cứ tưởng bác ấy điều kiện lên chức tiểu pháp sư rồi :popo_big_smile::popo_big_smile: . khi @ADMINPIXPROFIT xuống núi .. lúc có khi trở thành ĐẠI pháp sư rồi :pepe_the_Frog_020::pepe_the_Frog_020::pepe_the_Frog_020::pepe_the_Frog_020:

Last edited:
Tập 2 bộ phim: Tạch cả làng :popo_sweat:

Có lẽ bật chế độ hóng thui @quangmen93 :ami_fat_cat_086::ami_fat_cat_086:

Đang dùng tuyệt chiêu "chổng mông đại pháp" ngày đêm nè chứ đại pháp sư gì nữa! :popo_beauty: :popo_beauty: :popo_beauty:
Mai Pháp Sư có cao kiến gì hem? Mãi ko trở lại thế???

:ami_fat_cat_041: :ami_fat_cat_041: :ami_fat_cat_041: :ami_fat_cat_041:

Tiếp tục buôn trứng :ami_fat_cat_116:

Status
Not open for further replies.

Announcements

Today's birthdays

Forum statistics

Threads
417,426
169,769
Latest member
tranvu0131123