Event ( Close ) Lucky Number - Niềm vui nhân 3 và nhân thêm "n" mỗi ngày

Status
Not open for further replies.
Facebook Post - 1200x630.png

Chào mừng các bạn đến với trò chơi giải trí cao MMO Lucky Number. Với trò chơi này, các bạn có thể trở thành ngàn phú MR hoặc ngay cả triệu phú MR trong thời gian ngắn.

I. Cơ chế hoạt động:​

1. Người chơi mua số tự chọn từ 00 -> 99 bằng MR với từ 0.5 MR - 10 MR / 1 số. MR là gì?
    • Hệ thống sẽ tự dò số của bạn với 2 chữ số cuối trong các giải của xổ số miền bắc để xác định người trúng giải: https://www.kqxs.vn/mien-bac
  2. Hiện kết quả xổ số miền bắc có 27 số, tương đương 27 cơ hội trúng chỉ với một lần mua.
  3. Giải thưởng sẽ là nhân 3 lần số tiền bạn mua và nhân với tổng số kết quả trùng với con số bạn chọn.
    • Ví dụ bạn chọn mua số 79 với 1 MR. Trong 27 kết quả xổ số có 2 số có 2 chữ số cuối cùng là 79. Thì số MR bạn nhận sẽ là: 1 x 3 x 2 = 6 MR
    • Ví dụ bạn chọn mua số 79 với 1 MR. Trong 27 kết quả xổ số có 3 số có 2 chữ số cuối cùng là 79. Thì số MR bạn nhận sẽ là: 1 x 3 x 3 = 9 MR
  4. Các mốc thời gian hệ thống kiểm tra như sau:
    • Chốt số cuối cùng vào lúc: 18:00
      • Các số mua sau giờ này sẽ được tính sang giải ngày hôm sau.
    • Lấy kết quả xổ số: 19:00
    • Trao giải: 22:00

II. Cách thức tham gia:​

1. Nhìn vào Profile của bất kì ai và bấm vào số MR đang thể hiện:
  2. Chọn Tab "Lucky Number":
    • Tiếp theo đó, bạn chọn con số mình thích và điền số MR bất kì từ 0.5 MR - 10 MR mà bạn muốn mua
    • Cuối cùng là bấm "Buy" là xong
  3. Kết quả bạn sẽ thấy tên mình ở trong bảng này ở bên phải màn hình trang chủ:
    • Screenshot 2023-07-08 at 3.45.46 PM.png
  4. Mỗi lần bạn mua sẽ là 1 số
  5. Giải thưởng MR sẽ được tự động chuyển tới tài khoản MMO4ME của bạn. Bạn không cần phải báo danh để nhận giải.

Bắt đầu vận may nào. Chúc các bạn may mắn ;)
BQT MMO4ME

PS: Các bạn muốn kiếm thêm MR có thể tham gia các chương trình kiếm tiền thụ động với MMO4ME tại đây: https://mmo4me.com/threads/kiem-tien-thu-dong-voi-mmo4me-com.429723/

Last edited by a moderator:
nhân 3,5 mới đúng Ad ơi :D mà chơi như lần trước thấy thích hơn!! :D
cái này ngon hơn nè, nhưng làm tỉ lệ 3.5 đi Ad ơi, cho giống bên ngoài =))
Đây là chương trình Lucky Number nên cách chơi sẽ khác chút. Số càng may mắn thì thắng càng nhiều thôi. Chứ đã không may mắn

Quên cú pháp mất tiêu 2 đồng rồi😢
Mình có Refund lại cho bạn 2 MR rồi nha.

Có mỗi 0.2mr không đủ mà chơi :popo_amazed:
Bạn có thể tham gia thêm các chương trình kiếm MR ở đây nè: https://mmo4me.com/threads/kiem-tien-thu-dong-voi-mmo4me-com.429723/

Nếu số trúng trùng với giải đặc biệt thì lụm luôn số MR này Ad ơi cho khác số đề! :D
View attachment 211529
Phần tổng này là số MR thưởng mà những người chơi đã nhận nha. Hiện chưa có thêm phần thưởng chỗ này

Nay mình cũng thử vận với 1MR….kết quả tạchhhh… kaka :popo_baffle:
Tạch rồi thì làm lại, làm nào hế tạch mới thôi chứ

Nay tạch rồi =))
Làm lại cái nữa cho xôm tụ, @ADMINPIXPROFIT như đoán trước tương lai vậy. 2 ngày liên tiếp rồi.

Tạch rồi thì làm lại, làm nào hế tạch mới thôi chứ
dạ, thi thoảng e chơi xíu cho vui thôi ạ :popo_beauty:

Phần tổng này là số MR thưởng mà những người chơi đã nhận nha. Hiện chưa có thêm phần thưởng chỗ này
mình tưởng đâu là tổng số MR người chơi bị tạch. :D
@ADMINPIXPROFIT như đoán trước tương lai vậy. 2 ngày liên tiếp rồi.
chắc đổi qua nghề này luôn quá! ngồi gõ captcha mệt mỏi ngày được có ly cà phê, chơi 2 ngày thắng được 8MR rồi. :p:popo_big_smile:

Có nên thử quả xem có may mắn ko nhỉ

mình tưởng đâu là tổng số MR người chơi bị tạch. :D

chắc đổi qua nghề này luôn quá! ngồi gõ captcha mệt mỏi ngày được có ly cà phê, chơi 2 ngày thắng được 8MR rồi. :p:popo_big_smile:
@Shin cho hỏi nếu hôm đó về 3 số ( 3 nháy) thì có đc x9 ko hay vẫn chỉ x3 thôi?
Chúc mừng win rồi kìa. Nay ae trúng nhiều nhỉ

Bác nào tài trợ em ít mr chơi món này với =))

giờ cứ nuôi 27 con thua thì x2 mỗi con lên , thắng là x3 là ăn , ngon nhưng chỉ sợ ko ai dám làm :)

giờ cứ nuôi 27 con thua thì x2 mỗi con lên , thắng là x3 là ăn , ngon nhưng chỉ sợ ko ai dám làm :)
Idol không vào địa ngủ thì ai :popo_sweet_kiss:

nuôi 1 con thì có 6 lần đánh , cứ x2 lên , :popo_beauty: :popo_beauty: :popo_beauty: :popo_beauty: :popo_beauty:
Để áp dụng theo Idol thử. Idol không vào địa ngục thì ai :popo_adore:

Status
Not open for further replies.

Announcements

Today's birthdays

Forum statistics

Threads
417,431
169,777
Latest member
stake123

Most viewed of week