• Chào Guest,

Hãy cùng mọi người hướng đến một cộng đồng MMO ngày càng trong sạch. MMO4ME.com sẽ là nơi tập trung tất cả những thông tin uy tín cũng như lừa đảo (SCAM) của bất kì cá nhân nào. (Đọc chi tiết!)

Chương trình khởi động:
    Thưởng 1.5 MR ngay khi bạn tạo yêu cầu mới cho bất kì cá nhân nào và được duyệt thành công. Chi tiết các bạn có thể xem thêm tại đây.

lừa đão trung gian ^^! hài vãi !

Status
Not open for further replies.
nick nào có **mmo** thì cẩn thận,tạo nick mà vẩn để dấu vết cũ.:binhsua51:.mua id thì qua tui.có thể gd mổi lần 0.5$,or trung gian qua mod only C.

SCAM chắc phải scam ! mau lên $ phết nhĩ

mình thề là mình ko bh nói những câu mà bạn kìa post lên
@@

@@

Ông này chẳng hiểu gì cả. Thằng kia nó lập nick giống ông để scam. Nick ông là nhtwvn và nick nhtvwn là nó lập giống để scam.

@@
oái bác ! mình đã pm bác đễ thông báo cho bác rõ là bác bị giã danh ! vậy mà bác đọc sao rồi nói vậy =))

7$ rưỡi và 8$ =)) còn thiếu nửa $ ~ 10 ngàn lẻ mà bắt nợ :)) đi lừa đảo 8$ :)) chết mie nó đi cho đỡ nhục :))

đính chính nhé ! nhtwvn là ex nhé ! mà thằng này nói mod ! va nick đúng là nhtwvn chứ ko phãi nhtvwn !
cái này mình post là nói thằng muabannhole_mmo scam nhé !
nó lâp j 1 nick nhtwvn , roi giã vờ làm trung gian luôn
mọi người chậm hiễu quá ạ :binhsua52:
cái chính là ai cũng bik nhtwvn là ex chứ ko phải là mod.z mà lại bị lừa???

cái chính là ai cũng bik nhtwvn là ex chứ ko phải là mod.z mà lại bị lừa???
lạy bạn :binhsua21: ! sao có nhiều người như bạn chưa thèm đọc vô comment 1 cách vớ vẫn thế nhĩ !
lần sau gặp vậy , khõi chém gió nó , khõi lên repost luôn khõi tốn công ! minh ko bị scam đồng nào cã ! lên repost cho mọi người biết mà tránh ! mà còn bị chữi mình ko chịu tìm hiễu , chữi mình ngu !
đúng là ngu còn tõ vẽ ! mình ko nói mỗi bạn prospe nhé ! thông cãm ! bực lắm rồi !

lạy bạn :binhsua21: ! sao có nhiều người như bạn chưa thèm đọc vô comment 1 cách vớ vẫn thế nhĩ !
lần sau gặp vậy , khõi chém gió nó , khõi lên repost luôn khõi tốn công ! minh ko bị scam đồng nào cã ! lên repost cho mọi người biết mà tránh ! mà còn bị chữi mình ko chịu tìm hiễu , chữi mình ngu !
đúng là ngu còn tõ vẽ ! mình ko nói mỗi bạn prospe nhé ! thông cãm ! bực lắm rồi !
thui bực làm gì bạn có mất đồng nào đâu. số WMZ này là của davidtrung + mmo4vn_vn + Capchapro + lnoz9_thieugia. thằng này dạo này làm mưa làm gió topic scam nhỉ. thôi mọi người chịu khó tìm hiểu trước khi giao dịch gì nha. cám ơn bạn đã post. mọi người hãy cảnh giác nha.tin tưởng hay giao dịch :binhsua80:.

Last edited by a moderator:
3 chữ v liên tiếp mọi người cũng tinh mắt đó

Thôi mình close topic này nhé ! Nhiều người không đọc cứ comment lung tung.
Nhắc nhở bạn anh1332 lần sau nếu chưa bị scam thì bạn để thẻ [Thảo luận] nhé :)
Cám ơn bạn đã cảnh báo và chúc bạn luôn tỉnh táo trong giao dịch :D

Status
Not open for further replies.

Announcements

Today's birthdays

Forum statistics

Threads
418,947
171,020
Latest member
hypercorevn

Most discussed of week