Waiting for Answer Lừa đảo, lật lọng Tele Bad_Boy @Vinhcuu @trinhdungsd anh em tránh né

:popo_big_smile: cuối cùng thì không có ai là chủ tool ở đây cả, chỉ là bán lại mà thôi

Mod không tự xử được vụ này à trời ơi là trời :v Em mà là mod thì hoặc là bắt mua hoặc là ban thôi :v
Bạn nói như mua mớ rau vậy. Đến cả bạn đi mua rau thì cũng phải thoả thuận rõ ràng, biết rau mình muốn mua là rau j, ngon hay dở, giá cả ra sao,.... Đàng này mình còn chưa chốt giá, chưa biết thực hư ra sao thì bạn kia gửi cái link. Mình ko hài lòng cách làm đó nên xóa log luôn.
Ở khía cạnh ae bên ngoài: Ae cũng chỉ thấy ảnh tin nhắn của bạn kia, còn lại ko ai dám chắc đó là tool hay là thứ j. Cả cộng đồng nhao nhao vào quy kết mình scam.
Ae toàn dân MMO, có trình độ cao mà tâm lý đám đông và đánh giá vấn đề hết sức khiên cưỡng, chủ quan.
Thú thực là mình rất buồn.
Ở khía cạnh người dùng: Dù có thể link kia là hàng thật đj nữa thì khi chưa xem sp và chốt giá thì dù bạn kia có gửi hàng thật đi nữa mình có quyền ko dùng cơ mà.
Tại sao ô tự ý gửi link rồi đi báo scam.
Chả phải đây là một kiểu bán hàng cưỡng bức và rất thiếu văn hóa sao?
Một số ae nói có tật giật mình. Thật quá khiên cưỡng và chủ quan.
Ae còn mèo biết cái ảnh kia chứa cái j mà nói như mình trong cuộc vậy.
Khía cạnh người bán: Ae bán một sp bất kỳ dù giá trị nhỏ thì ae cũng là người cầm đàng chuôi. Mình chưa thấy bác nào tự ném link cho khách khi ko cầm thế chủ động. Ít nhất là nếu bên mua ko thực hiện đúng cam kết, thì bên bán khoá key lại, hoặc cái bản gửi trước đó chỉ là bản dùng thử, khi bank xog thì mới cấp key bản quyền tool.
Ae ko thấy cách thức giao dịch của bạn này có vấn đề sao?
Làm j có ô nào ném tiền qua cửa sổ theo kiểu thả ga ra đuổi vậy?
Nên mình mới nói ae khi đứng ra đánh giá nhìn nhận một vấn đề cần phải xem xét vấn đề ở nhiều khía cạnh khác nhau, đặt mình vào các vị trí, gốc độ khác nhau thì mới đưa ra một cái nhìn thỏa đáng nhất.
Mình tin tưởng vào những bộ óc tinh tường của đội ngũ admin MMO!
Trân trọng!

Trong box chat có bạn Tai Giang, mình cũng trao đổi thẳng thắn với ae rằng: Nếu ae thích làm rõ trắng đen thì có thể mời CA hoặc An ninh mạng vào làm việc cho rõ xem ông nào đúng sai, ông nào mới là scam.
Mình có cung cấp cả thông tin địa chỉ, nơi làm việc, sđt cho bạn Tai Giang vào tin nhắn riêng của bạn ấy.
Mình luôn sẵn sàng hợp tác với ae.
Còn chỉ với vài hình ảnh chụp tin nhắn bạn Quang cung cấp (BWW) mà đã biến mình thành thằng scam to đùng thì mình không phục.
Và một lần nữa khuyên ae đừng nhìn vấn đề một phía, đưa ra phán xét một cách vội vàng.
Vô hình chung đánh mất hình ảnh của mình.
Còn mình dám công khai danh tính, fb, zalo thật thì mình không ngại bất kỳ vấn đề gì cả.
Cảm ơn anh em đã đọc!

Người có kinh nghiệm đọc cũng biết ai có mùi ở đây. Những thật sự diễn đàn có rất nhiều các con chim lợn thích kêu gào kích động người khác. Mình thì không phải người trong cuộc, chỉ rất khâm phục bạn BWW2205 thể loại code nào cũng nhảy. Lại còn là người phát triển fado.vn thì bạn kinh quá rồi :popo_big_smile: Mình quảng cáo hộ bạn luôn này :popo_big_smile:

Capture 2.PNG

M góp ý thế này nhé. Admin xem xét.
Hiện tại forum rất nhiều bọn láo toét, lấy clone đâu đó random đi spam bán tool này nọ. job gì cũng nhận, đa ngành nghề và nhân cách.
Toàn scam hoặc reseller hoặc code dỏm.

Admin nên đặt điều kiện và có biện pháp ban
- Vd: Joined và hoạt động > 6 tháng, Message, Post > 100.

đa số toàn acc new đi spam message 5-10c nên áp dụng vậy sẽ giảm dc đa số.

M góp ý thế này nhé. Admin xem xét.
Hiện tại forum rất nhiều bọn láo toét, lấy clone đâu đó random đi spam bán tool này nọ. job gì cũng nhận, đa ngành nghề và nhân cách.
Toàn scam hoặc reseller hoặc code dỏm.

Admin nên đặt điều kiện và có biện pháp ban
- Vd: Joined và hoạt động > 6 tháng, Message, Post > 100.

đa số toàn acc new đi spam message 5-10c nên áp dụng vậy sẽ giảm dc đa số.
Có acc clone nào spam quảng cáo b bấm report nha. M sẽ xử lý

bạn xem lại thái độ làm việc trước khi lên tiếng điều gì nhé, kẻo người ta cười cho :v
Người có kinh nghiệm đọc cũng biết ai có mùi ở đây. Những thật sự diễn đàn có rất nhiều các con chim lợn thích kêu gào kích động người khác. Mình thì không phải người trong cuộc, chỉ rất khâm phục bạn BWW2205 thể loại code nào cũng nhảy. Lại còn là người phát triển fado.vn thì bạn kinh quá rồi :popo_big_smile: Mình quảng cáo hộ bạn luôn này :popo_big_smile:

View attachment 213518View attachment 213519

View attachment 213518View attachment 213519

bạn xem lại thái độ làm việc trước khi lên tiếng điều gì nhé, kẻo người ta cười cho :v
Tự nhận mình thiết kế fado thì cũng hiểu "bạn" là người thế nào =)) Người ta đã lờ đi không thèm tiếp chuyện rồi còn cố =)) Đi gài người khác down tool để ép pay rồi report scam. Trò mèo này lướt qua ai cũng biết =))

Tự nhận mình thiết kế fado thì cũng hiểu "bạn" là người thế nào =)) Người ta đã lờ đi không thèm tiếp chuyện rồi còn cố =)) Đi gài người khác down tool để ép pay rồi report scam. Trò mèo này lướt qua ai cũng biết =))
:v trời ơi là trời thể loại này thật là vãi lúa :v ongbau.com của bác sống dở chết dở à :v

:v trời ơi là trời thể loại này thật là vãi lúa :v ongbau.com của bác sống dở chết dở à :v

Xem lại tư cách của mình rồi hãy nói nhé. Lên diễn đàn không 1 bài viết mang tính xây dựng. Chuyên đi chọc ngoáy bơm đểu kích động =)) Website của mình không cần bạn lo hộ đâu =)) Vì bạn chưa đủ tuổi =))

Xem lại tư cách của mình rồi hãy nói nhé. Lên diễn đàn không 1 bài viết mang tính xây dựng. Chuyên đi chọc ngoáy bơm đểu kích động =)) Website của mình không cần bạn lo hộ đâu =)) Vì bạn chưa đủ tuổi =))
Bất lịch sự, mình thấy là exchanger tưởng có web khác đang hoạt động rồi vào check rate để xài mà thái độ "thôi lượn đi" =)) toxic. Xin lỗi nhưng khi pm chưa bao giờ có ý "lo hộ" web site. Lại còn nói "chưa đủ tuổi" =)) Đúng là ngứa mắt. Còn muốn bài viết mang tính xây dựng thì xem ở mục premium thread xem được mấy topic mà mình có mấy slot ở đó nhé. Trước khi phán thì nên nhìn đi, không lại bị người ta nói là mù =))

Còn cái chuyện chuyên đi chọc ngáy bơm đểu kích động thì đưa ra bằng chứng cái. Không có bằng chứng mà phán thế thì nhân cách của bạn low quá @OngBau ơi =))

Tư cách của ai mà nói được không làm được ý nhừ

Người phải xem lại tư cách ở đây là @OngBau thì đúng hơn, thái độ thì bố đời, làm như mọi câu của bản thân đều là đúng =))

Vào hỏi web exchange để sài? Hài vãi. Hôm qua còn vào đấy chim lợn kích động. Trước khi pm trên telegram còn vào đây comment giọng chế giễu lại bảo PM người ta sài dịch vụ =)) Người bị gài, bị scam thì không tập trung vào giúp. Lại luôn đi chọc goáy đả kích ủng hộ bọn scam mà vẫn còn to mồm mình xây dựng diễn đàn =)) Nếu có xây dựng thì "bạn" chỉ đang đi xây dựng hệ thống chân rết làm những gì có lợi cho bản thân thôi. Đừng to mồm xây dựng diễn đàn =))

Vào hỏi web exchange để sài? Hài vãi. Hôm qua còn vào đấy chim lợn kích động. Trước khi pm trên telegram còn vào đây comment giọng chế giễu lại bảo PM người ta sài dịch vụ =)) Người bị gài, bị scam thì không tập trung vào giúp. Lại luôn đi chọc goáy đả kích ủng hộ bọn scam mà vẫn còn to mồm mình xây dựng diễn đàn =))
Bằng chứng đâu?????

công nhận là nếu để ý sẽ thấy "vài" nick cứ vào bơm động kích đểu, bênh nhau =))) Nhìn cứ như clone của nhau vậy =)))

Mình pm có câu "bác còn web đang hoạt động không, cho em check rate" rõ ràng nhé. Cái này thì @OngBau đừng chối =))

Theo sát diễn biến phốt hôm qua lắm mà. Muốn biết web có hoạt động hay không truy cập vào là biết mà =)) Không cần hỏi đâu =)) 1 đứa trên diễn đàn luôn bơm đểu kích động đả kích mình lại pm hỏi để sài dịch vụ của mình thì cũng biết có mùi rồi =)) Mà thích khẩu chiến gì thì lập topic riêng hoặc ra chỗ khác anh tiếp =)) Ở đây nhường đất cho 2 nhân vật chính ở trên nhé =))

Announcements

Today's birthdays

Forum statistics

Threads
418,229
170,372
Latest member
0388811472
Back
Top Bottom