Lừa đảo đa cấp kêu gọi đầu tư rồi lừa đảo...

Có úp sai MOD bỏ qua cho mình nhé.

leader Ifan đâu vào confirm nào :D

cái này úp vào news hay chat để chém gió thôi bác :v , căng vụ này k khéo mấy ông chơi trên sàn cũng bị vạ lây quá @@

cái này úp vào news hay chat để chém gió thôi bác :v , căng vụ này k khéo mấy ông chơi trên sàn cũng bị vạ lây quá @@
Bác có link hay cái gì đấy để xem đầu đuôi không chứ mấy cái ảnh kia chỉ hiểu sơ sơ thôi @@

cái này la đa cấp mà bạn

tham + ngu thì chết thôi, cái ngày bitkingdom gì đó trên này vẫn có mấy thằng sẵn sàng xiên người khác nếu nói nó là đa cấp, là lừa đảo cơ mà.

tham + ngu thì chết thôi, cái ngày bitkingdom gì đó trên này vẫn có mấy thằng sẵn sàng xiên người khác nếu nói nó là đa cấp, là lừa đảo cơ mà.

Có đoạn này đọc thấy mắc cười :
Ifan cam kết khi tham gia nhà đầu tư sẽ được hưởng lợi nhuận thấp nhất 48%/tháng, thời gian hoàn vốn tối đa 4 tháng." "Mặc dầu hứa hẹn chi trả phần trăm nhưng sau khi thu được số tiền lớn Ifan tuyên bố quy đổi hình thức trả thưởng bằng cách quy đổi qua các đồng tiền số. Ifan quy định giá công bố 5USD trên một đồng tiền số. Tuy nhiên giá thực tế của đồng tiền số này trên thị trường chỉ là 0,01 USD/một đồng."
Nếu nghe cái lãi 48%/tháng là biết ngay có mùi rồi + cộng với phát hiền đồng tiền số nào đó mà lên sàn đã 5$ thì quá biến tướng--> Thua

anh e có ai rút tiền từ remi tối qua ko, hóng mãi ko thấy tiền về, ko biết site bị lỗi gì ko.

giống cổ phiếu thôi đầu tư vô cổ phiếu rác thí thế mua bitcoin mà cất cứ tham đầu tư vô rồi nó scam ez money :D chứ bitcoin chả liên quan gì

ăn không dám ăn mặc không dám mặc ăn xin không dám cho người nghèo không dám giúp

mình tự hỏi 15 k tỏi / 32k người thì mỗi người mất bn nhỉ

mấy ông bà vn khôn lanh lắm mà, ngay cả cho người thân mượn còn chưa chắc đưa sao lại dễ bị dụ thế. Công nhận đánh giá cao những thằng có tài hùng biện để những người dù già đời vẫn phải nhả tiền, hoặc cũng có thể chỉ là màn dàn dựng, để j thì ....

Ps: ko nhảy vào thứ mà mình ko hiểu rõ chứ đừng nói là chả hỉu j, tiền k giao cho bên thứ 3 quản lý (vì đó là huy động vốn)

sao nhiều người họ giầu, tiêu tiền tính bằng kg cmnr mà bị lừa nhỉ, do họ quá si hay là do mình đầu óc quê mùa chưa đặt tới cảnh giới suy nghĩ của họ :confused:

Announcements

Today's birthdays

Forum statistics

Threads
418,230
170,372
Latest member
0388811472
Back
Top Bottom