News Lừa đảo chiếm đoạt toàn sản trong khoảng 500tr - 1 tỉ thì liệu công an có vào cuộc điều tra !!!

Status
Not open for further replies.
Hello mọi người hiện mình đang có 1 vụ lừa đảo chiếm đoạt tài sản tổng giá trị các nạn nhân tầm 500tr-1 tỉ ( có thể hơn ) Hiện đã hơn 24h đối tượng chưa động tĩnh gì thì theo các bác báo công an họ có vào cuộc điều tra mạnh không nhỉ ? :popo_beat_plaster:

Hello mọi người hiện mình đang có 1 vụ lừa đảo chiếm đoạt tài sản tổng giá trị các nạn nhân tầm 500tr-1 tỉ ( có thể hơn ) Hiện đã hơn 24h đối tượng chưa động tĩnh gì thì theo các bác báo công an họ có vào cuộc điều tra mạnh không nhỉ ? :popo_beat_plaster:
và liệu khi điều tra được các nạn nhân được đền bù không vậy ạ

Em có số TK ngân hàng thằng SCAM không?

Cụ thể là lừa gì vậy bạn, lừa lĩnh vực gì đó

Nếu mấy ae cùng đâm đơn kiện rồi tiền “thuốc, nước” cho các chú thì tôi nghĩ là có thể tìm ra thằng lừa đảo, chứ nếu bắt vẫn có khả năng nó ko đền b ạ. Mấy vụ lừa cũng phải kiên trì lâu dài đó b

Nếu mấy ae cùng đâm đơn kiện rồi tiền “thuốc, nước” cho các chú thì tôi nghĩ là có thể tìm ra thằng lừa đảo, chứ nếu bắt vẫn có khả năng nó ko đền b ạ. Mấy vụ lừa cũng phải kiên trì lâu dài đó b
đền thì mình nghĩ vẫn có nhưng mà đc bao nhiêu % á với mình cũng bị ít qtrong là mình muốn cho nó đi bóc lịch chứ để nó lêu lổng lại đi scam ng khác

dạ em k anh ạ em chỉ có lịch sử nó bank tiền em thôi và sđt trước nó tường sử dụng giờ em làm xong nó k bank nữa
Thế nó SCAM bằng đường gì nhỉ? Nếu không có số TK bank ?

đền thì mình nghĩ vẫn có nhưng mà đc bao nhiêu % á với mình cũng bị ít qtrong là mình muốn cho nó đi bóc lịch chứ để nó lêu lổng lại đi scam ng khác
Việc đền hay ko cũg chỉ mag tính giảm nhẹ tội ấy b, còn muốn cho nó nhập kho còn phải theo dài và mất thêm phí thuốc ấy

Tùy thuộc vào các bị hại có làm đơn tố giác không, và vụ việc có lớn không. Theo anh 1 tỉ cũng là lớn rồi.:popo_sweat:

Status
Not open for further replies.

Announcements

Today's birthdays

Forum statistics

Threads
418,364
170,487
Latest member
gunnercoin

Most viewed of week

Most viewed of week