Ask Lựa chọn màn hình đánh nhiều bàn

maconicacz

Junior
Reactions
60
MR
0.000
Facebook
Follow me on Facebook
Bạn nào có kinh nghiệm đánh nhiều bàn, bạn chọn màn hình cỡ nào, mình đang cân nhắc mua nên dùng con màn cỡ 32 inch 2k hoặc 4k không, hiện tại đang sử dụng 3 màn 27 inch, chơi cũng tạm được nhưng lâu lâu lại bị quên 2 màn bên cạnh, tầm 12 - 18 bàn dồn 1 màn 32 inch có ok không ?

mình đánh 12 bàn màn 15.6 inch. sắp xếp hud gọn gàng thì vẫn ok. bác dùng nhiều màn to thế thì hơi phí phạm + mỏi cổ + hại mắt + khó kiểm soát. Dùng màn to hẳn thì cực hại mắt và khó kiểm soát. sắp xếp chơi với 2 màn, 1 màn còn lại chỉ dùng cho việc next music thì ok hơn :D

đã có HUD chưa bạn ?
:3 chơi chế độ xếp chồng bàn thì đc mà bác , chứ bác chia màn ra nhiều thì mặt phải trải ra nhiều khó quan sát có huds rồi thì muốn đánh nhiêu bàn thì nên chọn xếp chồng

tùy vào thái độ nghiêm túc của mỗi người
Từ lúc e biết tới poker tới giờ cũng được 3năm thể loại nào e cũng chơi nhưng e k đánh thường xuyên. Số tiền e mất Cũng khá nhiều nhưng em không muốn từ bỏ. Giờ e muốn Nghỉ việc công ty về theo poker vì công vc e làm rất áp lực luong tháng 7tr mong các bác cho e một lời khuyên. E đã có 1 vợ 1con nhỏ!

Từ lúc e biết tới poker tới giờ cũng được 3năm thể loại nào e cũng chơi nhưng e k đánh thường xuyên. Số tiền e mất Cũng khá nhiều nhưng em không muốn từ bỏ. Giờ e muốn Nghỉ việc công ty về theo poker vì công vc e làm rất áp lực luong tháng 7tr mong các bác cho e một lời khuyên. E đã có 1 vợ 1con nhỏ!
bạn có vợ có con rồi, và theo cách bạn nói bạn toàn mất ở poker chứ chưa thu lại đc gì thì phải, nếu tiềm lực kinh tế gia đình bạn ổn bạn có quyền bỏ CV để theo poker nhưng nếu ko thì bạn đừng dại nha, có vợ có con rồi chứ ko phải 1 thân 1 mình sao cũng đc, làm gì làm cũng phải nghĩ đến vợ con trước bạn ơi

con bạn bao nhiêu tháng tuổi, gửi nhà trẻ chưa, vợ bạn ở nhà hay đi làm, nếu đi làm thì lương có đủ nuôi bản thân nuôi con và gánh cả bạn được không ? nếu vợ bạn giỏi, ok , poker thôi .

Từ lúc e biết tới poker tới giờ cũng được 3năm thể loại nào e cũng chơi nhưng e k đánh thường xuyên. Số tiền e mất Cũng khá nhiều nhưng em không muốn từ bỏ. Giờ e muốn Nghỉ việc công ty về theo poker vì công vc e làm rất áp lực...
Đánh chưa cả hòa vốn thì đừng nghĩ đến chuyện bỏ việc bạn ơi. Lại vợ con nữa thì xác định đói mốc mồm , áp lực càng nặng thêm, ko báu bở gì đâu :D

cảm ơn lời khuyên của các bác con em mới được 2 tuổi vẫn chưa đi nhà trẻ, e gửi nhà bà ngoại mãi cũng ngại vk e cũng làm công nhân lương tháng 6tr e bảo vk ở nhà trông con mà vk e k nghe vì 2 vợ chồng cũng chỉ trông vào đồng lương vk em cũng muốn kiếm tiền để no cho gd. chắc em cũng từ bỏ ý nghĩ với poker thôi.

cảm ơn lời khuyên của các bác con em mới được 2 tuổi vẫn chưa đi nhà trẻ, e gửi nhà bà ngoại mãi cũng ngại vk e cũng làm công nhân lương tháng 6tr e bảo vk ở nhà trông con mà vk e k nghe vì 2 vợ chồng cũng chỉ trông vào đồng lương vk em cũng muốn kiếm tiền để no cho gd. chắc em cũng từ bỏ ý nghĩ với poker thôi.

ủng hộ

Announcements

Today's birthdays

Forum statistics

Threads
418,543
170,636
Latest member
mykhanh1714321
Back
Top Bottom