Introduce LỮ HÀNH KIẾM TIỀN TRIỆU TỪ AFFILIATE MARKETING

Funnygirl

Newbie
Reactions
0
MR
0.000
Đang ngủ mà tiền cũng rủ nhau chui vào túi em. Có bác nào muốn không? Trước em từng dẫn tour nhưng thu nhập cũng chẳng ăn thua nên giải nghệ chuyển sang làm sale bán tour, vừa tạo thêm mối quan hệ vừa tập giao tiếp cho bon mồm. Mà các bác biết rồi đấy, nghề Sales bấp bênh vcđ, có tháng ngập mồm, có tháng thì mốc mồm. Nên tính làm thêm cái gì đấy cho dòng tiền nó ổn định, mình không mất nhiều công thì tình cờ biết được cái Affiliate này khá hay ho. Đại khái là các bác chỉ cần giới thiệu cho bên này những khách sạn, nhà nghỉ, homestay.... có nhu cầu dùng phần mềm, làm website, chạy quảng cáo, bên ý tự lo gọi điện tư vấn "bán nước bọt" các kiểu đến khi kí được hợp đồng thì tự động 10% giá trị hợp đồng đổ vào mồm các bác thôi ạ :))

Hình thức làm Affiliate này ai cũng làm được mà chỉ có bên tourguide, sale lữ hành như em và các bác mới kiếm được nhiều vì mình có quan hệ với nhiều khách sạn ;))) Với lại đúng tủ của em, trước đi tour cũng có mấy khách sạn quen. Dù gì kiếm tiền với bên uy tín có thị phần số 1 Việt Nam như ezCloud em cũng yên tâm hehe. Tính đến nay em tham gia cũng dc mấy cái hoa hồng rồi, mà chẳng ảnh hưởng đến công việc của mình, nên giới thiệu cho bác nào ham hố như em! Các bác nhớ xem chi tiết chương trình trước khi đăng ký tham gia nhé

Announcements

Today's birthdays

Forum statistics

Threads
417,423
169,768
Latest member
dangnhatthanh93

Most viewed of week

Most viewed of week

Back
Top Bottom