Lót chuột với hình và text tùy chỉnh Ship inter - total: $0,99 Paypal

Nó sell thế này lỗ vốn à :D

$3.99/each with free shipping
giá thì như thế nhưng để đc ship thì thêm 3.99$ nữa

trong hình 1, mua 1 miếng lót chuột 5.99$ + phí ship 4.99$ là 10.99$, thêm coupon discount 9.99$ vào thành 0.99$ . Coupon đã bao gồm shipping fee rồi đó 2 bác. Nó có cộng trừ rõ kìa. Do 2 bác không điền coupon vào thôi. Lưu ý mỗi món hàng có 1 coupon riêng.

Chiến mạnh đi ae giờ mình hết nhu cầu mua, trước đó(cuối 2014) có ship lót chuột, balo, cái váy.
Hàng về cũng nhanh và ko có tax đâu.

E vừa order cái lót chuột :3 hóng hàng về

paypal còn đúng 0.98$

Anh cũng đặt 1 cái áo thun cho sư tử nhà anh thử xem có 0.99 tiếc giề chứ ít ra cũng là hàng nước ngoài kakaka
Em cũng nghĩ thế :rolleyes:

Hấp dẫn phết cơ mà hết tiền mua thẻ vẻ pp roài
pp uver ko được hả cậu, buồn thế :(
Mình shipping hàng chả thấy trang nào nó chịu unveri cả, đoán trang này cũng thế, mà cậu cứ thử xem sao
Đánh dấu nghiên cứu :D

Với số tiền paid install hàng ngày của em, chia ra nhiều Paypal mua nát site sau đó treo lên webshop bán 80k, note hàng nhập khẩu, có proof :D
Cái này thằng bạn kêu năm ngoái cũng có thử k đc đi bày cho thằng khác làm thì lại được :v
Mình đoán khúc mắc nó nằm ở cái địa chĩ shipping ấy. Đó giờ mình ship hàng ebay or amz toàn ghi địa chỉ US. Đằng này ship trực tiếp VN không biết nên ghi address tiếng anh hay Việt cho đúng, mà eng "cơ bản" chắc không đi lạc đâu :oops:

Bạn cứ làm các bước sẽ thấy coupons trừ hết các fee luôn chỉ còn total đúng $0.99. Mà cứ làm tới bước thanh toán nó có ghi số tiền cần thanh toán

Với số tiền paid install hàng ngày của em, chia ra nhiều Paypal mua nát site sau đó treo lên webshop bán 80k, note hàng nhập khẩu, có proof :D
Bán tạp hóa quá trời hàng đủ mệt rồi a, bán thêm nữa chắc chớt.

Chiến mạnh đi ae giờ mình hết nhu cầu mua, trước đó(cuối 2014) có ship lót chuột, balo, cái váy.
Hàng về cũng nhanh và ko có tax đâu.
Ủa vậy cũng lâu rồi hả em :eek:. Chị đang cần cái balo, kiếm cái coupons balo nước ngoài mới được :rolleyes:

Ủa vậy cũng lâu rồi hả em :eek:. Chị đang cần cái balo, kiếm cái coupons balo nước ngoài mới được :rolleyes:
Từ năm trước bọn thebot post thì em đã theo xúc rồi ấy, từ hồi tháng 10/2014 :D Balo nhỏ mà xài chất lượng lắm. Subscribe mail nó hàng tuần nó gửi coupon về miết mà em hết sắm trên đó nữa :p

Update 8h32 sáng : Mua áo thun nữ size, hình, text tùy chọn như trên và cũng free shipping toàn TG $0.99
VÀO ĐÂY
Lúc chọn hình nếu báo lỗi độ phân giải dpi cao thì kiếm hình thấp cho đến khi accept
Coupon code: Z099TANKTOP74C3G

Mình chọn hình 2 con chồn "hóng" cho cái áo :p, nhưng đằng sau áo vẫn màu trắng nha

Available Size: XS,S,M,L,XL,2XL,3XL. Size khác hình như phải thêm $
Cho em hỏi áo thì chỉ 1 cái loại này được khuyến mãi thôi ạ? Bên dưới có mấy cái croptop, dress ... thì có loại nào được k/m nữa ko ạ?
Tks bác trước nhé :D

Tuyệt bác ơi, còn cái gì nữa không bác
Có nếu bạn quan tâm balo chứa đồ loại bự thì em này
http://www.artscow.com/photo-gifts/1004
Cũng custom hình ảnh text đủ thứ nhưng áp dụng Coupon code: ZVUPXSBXW
Thì chỉ bớt $29.99 cái ba lô còn Shipping/Handling Fees: $17.99
Total: $17.99 là số tiền thanh toán Paypal bao gồm ship về VN

quy trình nhận hàng như thế nào vây bác>
nó ship air à? phải ra sân bay lấy hả
Không phải của mình, 2 thằng bạn mua từ năm ngoái, 2 thằng mua mà 1 thằng nhận đc tại nhà 1 thằng k thấy đâu :p

Không phải của mình, 2 thằng bạn mua từ năm ngoái, 2 thằng mua mà 1 thằng nhận đc tại nhà 1 thằng k thấy đâu :p
:D mà cái chỗ state sao nó không cho mình bỏ qua nhỉ, đã đánh vào non US vietnam roi mà

Announcements

Forum statistics

Threads
418,569
170,659
Latest member
GHOST9x
Back
Top Bottom