Tutorial [Lớp học lập trình] Bài 3: Project SSH All In One - Part 1 2 3

Hóng bài tiếp theo

hóng tiếp bài mới :D

@tunvit cho mình xin cái file design của cái tool ssh pro private đc k, hồi giờ toàn dùng control mặc định nếu muốn màu mè toàn dùng devexpress mà nó k đẹp lắm

@tunvit cho mình xin cái file design của cái tool ssh pro private đc k, hồi giờ toàn dùng control mặc định nếu muốn màu mè toàn dùng devexpress mà nó k đẹp lắm
Phần đầu bài 3 mình có nói rõ rồi, cái này dùng code để custome, giờ mình còn chả nhớ là mình custome những thứ gì nữa vì code nhiều quá, mà cái solution đó mình ko còn giữ, giờ cho làm lại chưa chắc làm lại được giống vậy.

Phần đầu bài 3 mình có nói rõ rồi, cái này dùng code để custome, giờ mình còn chả nhớ là mình custome những thứ gì nữa vì code nhiều quá, mà cái solution đó mình ko còn giữ, giờ cho làm lại chưa chắc làm lại được giống vậy.
oh vậy tự tìm hiểu lấy vậy, tại hồi giờ sài cái kéo thả nhìn cái girview nó muốn ói nên sài devexpress nhưng cũng k tùy chỉnh đc nhiều

oh vậy tự tìm hiểu lấy vậy, tại hồi giờ sài cái kéo thả nhìn cái girview nó muốn ói nên sài devexpress nhưng cũng k tùy chỉnh đc nhiều
Gridview thì trước sau gì cũng có bài mình chỉ custome + database mini vì tool mmo cũng cần data lưu trữ, chứ ko custome để im xài thì củ chuối + dễ sinh lỗi lắm sao mà xài.

Gridview thì trước sau gì cũng có bài mình chỉ custome + database mini vì tool mmo cũng cần data lưu trữ, chứ ko custome để im xài thì củ chuối + dễ sinh lỗi lắm sao mà xài.
Hóng ;)

up cho bài tập tiếp theo

ai rành về win 8.1 cho em hỏi chút, sau 1 thòi gian dùng ổ C của em tăng lên nhanh chóng mặc dù đã gỡ,xóa các phần mềm ko dùng đến, đã dọn dẹp lại nhưng vẫn còn tồn tại file rác ko xóa đc, ổ c của em 100BG mà giò còn trống có hơn 10BG. giờ ko biết làm sao dọn bớt rác để chạy cho mượt

ai rành về win 8.1 cho em hỏi chút, sau 1 thòi gian dùng ổ C của em tăng lên nhanh chóng mặc dù đã gỡ,xóa các phần mềm ko dùng đến, đã dọn dẹp lại nhưng vẫn còn tồn tại file rác ko xóa đc, ổ c của em 100BG mà giò còn trống có hơn 10BG. giờ ko biết làm sao dọn bớt rác để chạy cho mượt
chắc tải phim về mục download nhiều quá đó mà :p k thì vào trong my document xem tại vì các phần mềm khi làm việc thư mục lưu mặc định của nó là ở đó
khôg thì tử cái này Control Panel\All Control Panel Items\Performance Information and Tools chọn Open disk cleanup

Chú ý:

- Bắt đầu từ bài này, chúng ta sẽ vừa làm project vừa học kiến thức mới, mọi chi tiết xin xem trong video
- Tuần này mình rảnh nên sẽ support đều cho mọi người ngay tại topic, ai có gì thắc mắc cứ post lên hỏi nhé
- KLQ nhưng video này mình render = camtasia hết 3 tiếng, ai có phần mềm nào có thể quay màn hình full hd, có thể chỉnh sửa video mà render nhanh hơn ko chỉ mình với :(

Video (xem ở 720p cho rõ nhé):
Em dùng Corel VideoStudio x8 => capture ra file *.wmv trực tiếp ko phải render. Nếu cần render thì Corel X8 là render cực nhanh.

mọi người cho hỏi lỗi này là lỗi gì nhỉ

Attachments

51.9 KB · Views: 73

Announcements

Today's birthdays

Forum statistics

Threads
418,339
170,464
Latest member
congnghevangnet

Most viewed of week