SCAM LongIOs Bán PP( YH longios86)Xong rồi mở Dispute

Status
Not open for further replies.

RaDi

Banned
Reactions
39
MR
0.000
Tình Hình là Hôm trước e có mua ít PP nhờ bác @cuipap1984 trung gian

Edit lại là e vừa xem lại mail là bị Hold,chờ bác @LongIOs vào giải thích hộ

Last edited:
LongIOs Bán PP( YH longios86): triệu hồi @LongIOs e cũng bị limit paypal khi mua bác này. vừa mới bị tối nay. Và trong giao dịch thì có nhờ a @cuipap1984 làm trung gian như trong log chát ( link xem rõ hơn:http://i.imgur.com/6ezOEyE.png)

Attachments

• giao dich voi longios86.jpg
    giao dich voi longios86.jpg
    424.7 KB · Views: 40
Tình Hình là Hôm trước e có mua ít PP nhờ bác @cuipap1984 trung gian

Edit lại là e vừa xem lại mail là bị Hold,chờ bác @LongIOs vào giải thích hộ
LongIOs Bán PP( YH longios86): triệu hồi @LongIOs e cũng bị limit paypal khi mua bác này. vừa mới bị tối nay. Và trong giao dịch thì có nhờ a @cuipap1984 làm trung gian như trong log chát ( link xem rõ hơn:http://i.imgur.com/6ezOEyE.png)
Theo như dự đoán thì nguồn Paypal có vấn đề hoặc ít nhất là giao dịch mang tính khả nghi cao. Các bạn nên mua Paypal ở những thành viên bán paypal lâu năm, có kinh nghiệm, có BH, hoặc ít nhất là tự trang bị phương pháp phòng vệ nha. Paypal không đơn giản chỉ là bỏ VNĐ và thu USD. Chính sách của Paypal xuất phát từ luật giao dịch Âu Mỹ qua đó chú trọng nguồn gốc và chống rửa tiền hoàn toàn khác quan điểm phương đông nói chung và VN nói riêng, mọi người hết sức lưu ý ;)

T
Theo như dự đoán thì nguồn Paypal có vấn đề hoặc ít nhất là giao dịch mang tính khả nghi cao. Các bạn nên mua Paypal ở những thành viên bán paypal lâu năm, có kinh nghiệm, có BH, hoặc ít nhất là tự trang bị phương pháp phòng vệ nha. Paypal không đơn giản chỉ là bỏ VNĐ và thu USD. Chính sách của Paypal xuất phát từ luật giao dịch Âu Mỹ qua đó chú trọng nguồn gốc và chống rửa tiền hoàn toàn khác quan điểm phương đông nói chung và VN nói riêng, mọi người hết sức lưu ý ;)
Thank chị :D rút cơm ngụi.

nick cu~ it post @@

e cũg thế mà có dis ai đâu :t àk wên mới dis thắg 1 tg vì tội mua vps send tiền r` mà đi baned mìh :v
thag kia lập 2013 đc 38post thím oi :v

thag kia lập 2013 đc 38post thím oi :v
chắc ít nhìu chuyện hơn e thôi . mấy bác làm mem offers ák ngồi zô máy chỉ làm vs team thôi ko lên mmo - khi f~ repost nên nhìu khi ko có mes

Tình hình là Paypal của mình cũng đang bị Limit nhé, tránh gd với nick này thôi!

Giờ xử lý cái vụ Limit thế nào các bác nhỉ?

nick cu~ it post @@
Trong giao dịch không nên nhìn nick phân biệt vì dẫu sao thực hiện giao dịch là con người có tâm, tư, tính cách. Có điều nick quá mới mà cách giao dịch chuyên nghiệp và quen thuộc thì nên sinh nghi thôi. Mình giao dịch với những bạn tạo nick trong tháng 5 ,6 ,7 vấn rất uy tín và good, thậm chí là thân thiện chứ không ranh ma, mập mờ như một số nick cũ trên đây. Tốt nhất là tự bảo vệ mình để tránh những tổn thất về tiền và thời gian lại khuyến mãi thêm ức chế :)

tối qua mình bị paypal limit cũng bị thằng longios86 này.. giờ nhờ ai gỡ được anh em.. bực không tả được

Trong giao dịch không nên nhìn nick phân biệt vì dẫu sao thực hiện giao dịch là con người có tâm, tư, tính cách. Có điều nick quá mới mà cách giao dịch chuyên nghiệp và quen thuộc thì nên sinh nghi thôi. Mình giao dịch với những bạn tạo nick trong tháng 5 ,6 ,7 vấn rất uy tín và good, thậm chí là thân thiện chứ không ranh ma, mập mờ như một số nick cũ trên đây. Tốt nhất là tự bảo vệ mình để tránh những tổn thất về tiền và thời gian lại khuyến mãi thêm ức chế :)
hóng topic report scam từ bác :D

hóng topic report scam từ bác :D

Nói chung dù cẩn trọng thế nào cũng có nguy cơ, mình có 1 topic report khi giao dịch với nick 2012 rồi. Không hi vọng thêm nữa đâu, mệt + tức + tốn time lắm :confused:

PP của mình gần 6 năm chưa từng dính limit, có 2 giao dịch với longios86 và bị dính limit hết, pp của mình bị mở dispute, longios86 và mình contact với pp là bán sản phẩm ảo nhưng 1 ngày sau thì pp trả thẳng cho longios86, hiện tài khoản pp của mình bị âm tiền, nó yêu cầu đủ thứ để gở limit :(((((((((((((

nghi ngờ mấy vụ scam PP gần đây vẫn là 1 thằng

thấy cách thức giống nhau, rất là tinh vi và cao thủ, mình cũng kinh sợ với thằng đó

lý do hơn 1 năm nay mình từ bỏ nghề thu mua $ PP, lãi đc tí % mà ngồi kháng cáo thì mất thời gian :D

Status
Not open for further replies.

Announcements

Forum statistics

Threads
418,580
170,674
Latest member
dinhkarate
Back
Top Bottom