Announce Lời xin lỗi từ Admin

Shin

Administrator
Staff member
Solutions
3
Reactions
17,323
MR
49.208
Chào các bạn,

Mình thật sự xin lỗi các bạn vì gần 1 ngày qua Server của MMO4VN bị chết. Mình cũng không muốn như thế nhưng vì bên cho thuê server cũ của mình gặp vấn đề, và họ đã đưa tất cả server xuống một lúc mà không báo trước.

Hiện mình đã bị mất hết tài liệu của ngày hôm qua. Mình xin lỗi rất nhiều về điều này. Hy vọng các bạn thông cảm. Mình hứa lần sau sẽ cẩn thận hơn và backup tài liệu thường xuyên hơn.

BQT MMO4VN
Thân

Đáng khen ngợi về tinh thần trách nhiệm của BQT. Được sự quan tâm của BQT diễn đàn sẽ ngày càng phát triển. Tiện đây mình có đề xuất, sao BQT không đứng ra làm EXCHANGE nhỉ, như vậy thì uy tín sẽ cao hơn, và ae cũng có chỗ để EXCHANGE mà không phải lo ngay ngáy. Thân!

1 ý kiến hay và không tồi. Exe cần có uy tín là hàng đầu nên BQT mở thêm dịch vụ Exe cho a em đỡ bị lo scam :D

Đáng khen ngợi về tinh thần trách nhiệm của BQT. Được sự quan tâm của BQT diễn đàn sẽ ngày càng phát triển. Tiện đây mình có đề xuất, sao BQT không đứng ra làm EXCHANGE nhỉ, như vậy thì uy tín sẽ cao hơn, và ae cũng có chỗ để EXCHANGE mà không phải lo ngay ngáy. Thân!

1 ý kiến hay và không tồi. Exe cần có uy tín là hàng đầu nên BQT mở thêm dịch vụ Exe cho a em đỡ bị lo scam :D

Chào các bạn,

Mình rất cám ơn về ý kiến của các bạn, BQT cũng đang cố gắng lên kế hoạch để làm các dịch vụ thật tốt cho mọi người sử dụng. Giúp đỡ mọi người trong quá trình kiếm tiền Online.

BQT muốn là khi mở một dịch vụ nào thì dịch vụ đó sẽ bảo đảm được quyền lợi cả đôi bên, không ai bị thiệt. Vì điều này, BQT cần phải có thời gian để nghiên cứu cũng như xây dựng một hệ thống thật tốt cho các bạn.

Hy vọng các bạn hiểu và thông cảm cho BQT. BQT sẽ cố gắng hết sức để xây dựng một ngôi nhà MMO thật lớn mạnh.

BQT MMO4VN
Thân

Announcements

Today's birthdays

Forum statistics

Threads
418,560
170,648
Latest member
ngoclien131211
Back
Top Bottom