Lỗi Verify Paypal

Not1word

Junior
Reactions
68
MR
0.027
Khi em add thẻ Visa debit acb thì paypal báo ntn là sao hả các bác
This credit card has been denied by the bank that issued your credit card. For details on why your card was denied, please contact your credit card issuer's customer service department. Or, you may want to try adding a different credit card.
giúp em với

This credit card has been denied by the bank that issued your credit card. For details on why your card was denied, please contact your credit card issuer's customer service department. Or, you may want to try adding a different credit card.
giúp em với
Mới gặp lỗi này hum bữa..thẻ mới làm hả...chờ 1,2 tiếng nữa nhé

thẻ làm lâu chưa bạn . Chắc thẻ chưa kik hoạt . đợi hoặc mún lun thì call vào số trên thẻ ý

Hehe ! Chờ đi

Lỗi đó khi tiền chưa cập nhật trong thẻ vừa tạo. Chờ qua vài tiếng hoặc 1 ngày rồi hãy verify lại.

trên thẻ là NGUYEN VAN A còn trong paypal là nguyen van a có verify đc ko hay phải đổi tên hả các bạn

giúp em với

Có 2 trường hợp xảy ra lỗi trên:

1. Thẻ mới làm, chưa được kích hoạt.
2. Thẻ chưa đủ tiền.

Nhưng cậu đã cho vào đó 100k thì chỉ có trường hợp thẻ chưa kích hoạt thôi. Giờ cậu có thể call cho tổng đài 24/7 bảo họ kích hoạt cũng được.

mình cũng nghĩ như bạn đó, do thẻ chưa kích hoạt, còn thẻ không đủ tiền thì nó báo là hệ thống Paypal thì không sẵn sàng cho giao dịch, xin add vào lúc khác.
Đa số là thiếu tiền lấy code paypal.

Announcements

Forum statistics

Threads
418,506
170,592
Latest member
baohanhchauanh

Most viewed of week

Most viewed of week

Back
Top Bottom