Ask Lợi nhuận đào Bitcoin?

InuKatu

Junior
Pre-verified
Reactions
113
MR
0.000
Insuree Balance
0
Phone Number
Call me! Call me!
Facebook
Follow me on Facebook
Bạn em đang tính đào bitcoin do nghe qua lời mời chào từ anh này:
https://www.facebook.com/leminhchungLMC?ref=br_tf

Em xem qua thì thấy mức LN khá cao: 24%/tháng. :confused:

Nhờ mâý bác đang đào thực, cho em xin cái góp ý với ạ.
Mức đào này khi đào số lượng đông thì có khả năng không ạ. Thông thường tỷ lệ lợi nhuận này vào khoảng bn vậy ạ

Hay là 1 dạng Tuấn scam. Cho ăn cá, béo rồi thịt.
Bác nào có thông tin gì nhờ giúp đỡ với ạ

Cảm ơn các bác :):):)

- Đào trâu thì bây giờ vẫn còn ăn đc nhưng nếu bitman nó ra máy chuyên dụng thì khó khăn hơn nhiều

- Đào trâu thì bây giờ vẫn còn ăn đc nhưng nếu bitman nó ra máy chuyên dụng thì khó khăn hơn nhiều
Bạn hiện có còn đào bitcoin ko :)

Đào ETH hay các alt coins bằng GPU hiện đã khó, đào BTC, LTC, DSH... mà dùng Asic miner hiện còn khó hơn nhiều.

Cá nhân mình không thích máy đào Asic ở vài điểm: máy có khả năng hỏng hóc cao, không có chính sách bảo hành tốt, Asic miners thì bị bọn Bitmain nó độc quyền (monopoly).

Ngoài ra điểm QUAN TRỌNG nhất mà mình nghĩ nếu bạn muốn dùng Asic là Bạn phải mua được máy ở những lô hàng đầu tiên vừa mới ra (very first batch), vì mỗi loại máy có khoảng chừng 5-6 lô hàng, mà bạn mua được máy ở lô số ví dụ #4 trở đi là dở rồi vì lúc bạn nhận máy, độ khó đã tăng lên cao mà máy thế hệ mới (thường có sức mạnh X2 so với máy cũ) lại sắp ra (kết thúc lô thứ 6 họ ra máy mới).

Bạn hiện có còn đào bitcoin ko :)
Hiện tại M chỉ đào ETH thôi bitman nó ra máy đào btc chuyên nghiệp nên nếu đào nó phải dùng máy chuyên dụng,

Máy chuyên dụng thì chỉ đào đc 1 loại coin và ko đào đc các loại coin khác

Announcements

Today's birthdays

Forum statistics

Threads
418,322
170,450
Latest member
Gemshunter44

Most viewed of week

Most viewed of week

Back